Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.78] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(20/07/2014)

Status
Not open for further replies.
hình nào k biết gõ là ? hay gõ dont know hay gõ ntn vậy, b nào chỉ giúp mình được k :)

Không liên quan nhưng bạn nào có sẵn PM ở đây mua giùm mình cái key soft XD được ko, mình đang ko ở nhà, ở chỗ làm rảnh quá, mua thêm cái key xài máy chỗ làm thi thoảng gõ. Mua giùm mình sau mình gửi lại $ VCB nha.

mình hỏi để code tool đó mà :)

nhưng mà trong pix k thấy nút don't know, k rõ là bỏ qua hình thì gõ là ? hay gõ dont know hay là dontknow nữa :)
1 vài code ko quan trọng lắm đâu e ơi, cứ phang nhiệt tình đê :p
đang gõ mà buồn ngủ quá, nhìn code = 1 mắt --_* pri 5 5 5 giờ là 456 hòa :p:D

tình hình là em phát hiện ra là mấy hôm nay gõ vào giờ pri thì lead có 0.6$ 1k code, pri nào gõ cũng thế! code thì dài gãy tay :eek: và sáng nay thì em lại phát hiện ra thêm 1 điều nữa! đó là : 1,2 code của em lead có 0.6$ ! tinh hình rất là căng! em nghĩ chúng ta nên đình công vài ngày coi seo ! hok bít các bác ai có cao kiến gì hay hơn hok! :oops:

tình hình là em phát hiện ra là mấy hôm nay gõ vào giờ pri thì lead có 0.6$ 1k code, pri nào gõ cũng thế! code thì dài gãy tay :eek: và sáng nay thì em lại phát hiện ra thêm 1 điều nữa! đó là : 1,2 code của em lead có 0.6$ ! tinh hình rất là căng! em nghĩ chúng ta nên đình công vài ngày coi seo ! hok bít các bác ai có cao kiến gì hay hơn hok! :oops:
mình thấy cứ hôm nào code dài thì nó cộng tiền ít, ko biết do gõ sai nhiều hay như bạn nói, vì code dài mình hay gõ loạn tay. còn hôm qua code ngon thì thấy cộng tiền đủ. ko biết thế nào nữa

a vừa test xong 1000code rate 0.9$ mà a lấy sau dấu phấy 2 số nhé :p, code này dính vào nhau mà ko gõ sai kể cả các bác pro a đi đầu xuống nước bắt cá cho nhanh :p:D. cứ chiến mạnh tay đê, làm a e hoang mang hiệu quả làm việc ko cao. đi ngủ cái đã rảnh thì @ReyMysterio voice yahoo hát cho a ngủ nhé :D.
mình thấy cứ hôm nào code dài thì nó cộng tiền ít, ko biết do gõ sai nhiều hay như bạn nói, vì code dài mình hay gõ loạn tay. còn hôm qua code ngon thì thấy cộng tiền đủ. ko biết thế nào nữa
chuẩn e nhỉ :X
vẫn đang full

a vừa test xong 1000code rate 0.9$ mà a lấy sau dấu phấy 2 số nhé :p, code này dính vào nhau mà ko gõ sai kể cả các bác pro a đi đầu xuống nước bắt cá cho nhanh :p:D. cứ chiến mạnh tay đê, làm a e hoang mang hiệu quả làm việc ko cao. đi ngủ cái đã rảnh thì @ReyMysterio voice yahoo hát cho a ngủ nhé :D.

chuẩn e nhỉ :X
vẫn đang full
ừa! em cũng thấy code gắn và bác sĩ thì cộng xiền đủ! loại này code dài mà hao quá :( chán chẳng muốn gõ!

capt 3k mà dc có 1.8$ vãi thế ko để ý log id chuhr mói bít vai th pix khùng. đi ngủ cho lanh. ak nói cho a e bít ser P vs P

mọi người gõ code dài như thế này thì speed bao nhiêu, mình gõ 3id dc có speed 19
lúc đầu vào thì hăng say chắc cũng được 23 24, đánh 1 hồi buồn ngủ quá xuống còn 20. :confused:

ừa! em cũng thấy code gắn và bác sĩ thì cộng xiền đủ! loại này code dài mà hao quá :( chán chẳng muốn gõ!
bình tĩnh e cứ gõ lại lên sp chăng? nếu ko gõ ăn hết code dài đi thì còn lâu mới có code ngắn nhé, pix vừa mail hôm nọ còn rất nhiều code, phải hết dài---->mới ra code ngắn, phang mạnh đi e :p
capt 3k mà dc có 1.8$ vãi thế ko để ý log id chuhr mói bít vai th pix khùng. đi ngủ cho lanh. ak nói cho a e bít ser P vs P
mink 2000code đc 1.8$ :D
mọi người gõ code dài như thế này thì speed bao nhiêu, mình gõ 3id dc có speed 19
cố gắng lên sp30 nhé :p:D
các bác cho cái tình hình ra sao... vừa làm bát cháo sen thịt gà định đi ngủ giờ hồi lại sức chiến tiếp cho máu :p:D

mịa vãi! đừng có bảo tui gõ sai mà trừ hao code nữa! mịa! vừa vào gõ 900code ! check lên có 0.4$ kìa , SEVER PIXTYPER,@@ vãi cả ăn gian! bình thường mình gõ ko bao giờ hao đến như thế này! @@ sáng gõ stanalone, 1k2 lên 0.6$ ! nản luôn! nghì! HẾT

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week