Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.78] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(20/07/2014)

Status
Not open for further replies.
Thằng Pix hôm ni bị lỗi rồi, cứ gõ tầm 5 phút nó lại "Trang web này hiện không có

Mình đồng ý là ăn gian quá, mình trầm lắm rồi mà chịu ko nổi nữa nè :mad:

vẫn cộng tiền bt mà hoang mang quá sv P&P.
5id full sp
Dài 80%

Mình đồng ý là ăn gian quá, mình trầm lắm rồi mà chịu ko nổi nữa nè :mad:
nó phải lấy để bù vào đợt esc dạo trước do code "sorry..."đó.
dự là tuần sau nó bù vào mỗi gr 1$ an ủi,trc có 1 lần thế rồi.
Đã mang id chủ ra check trên web. tỉ lệ hụt code 15%. đừng ai nói mình gõ sai:D

Để tớ test với 1k code nhé ban đầu group đây (sẽ test với pri 0 cho giễ tính)

hao ít thì e ko nói vì code này khó tránh khỏi sai sót, nhưng hao nhiều như e @ReyMysterio yêu dấu chấm hỏi thì hơi lạ
e test cho các coi 1300 code rate lúc nào cũng 0.9$*1300code =1.17$ nhé
vô tư đi a e phang nhiệt tình đê , đang nhận thấy code ngắn sắp ra, a e mút code nhiệt tình cho mau ra code ngắn nào :p:D

Vẫn cộng và tính tiền đầy đủ như cân đượng hộp sữa nhé ;);)

Mấy a/c cheat code nó tính thiếu là đúng rồi, không phải ăn gian đâu nha, thử gõ nghiêm túc xem đi. 3 ngày rồi, code 2 chấm đen mà gõ như kiểu pro là nó ko cộng tiền,. ko tin thì mấy anh chị pro có thể thử.
NÓI TÓM LẠI NÓ KHÔNG ĂN GIAN CODE. mà là lọc code tốt hơn. Trước đây số lượng code 2 chấm đen ko nhiều như thế, nên a/c ko nhận ra thôi, riêng gói code 2 chấm mà CHEAT thì nó tính sai hết nha. còn cái code loại khác thì cheat vẫn bình thường.

NÓI TÓM LẠI NÓ KHÔNG ĂN GIAN CODE. mà là lọc code tốt hơn. Trước đây số lượng code 2 chấm đen ko nhiều như thế, nên a/c ko nhận ra thôi, riêng gói code 2 chấm mà CHEAT thì nó tính sai hết nha. còn cái code loại khác thì cheat vẫn bình thường.[/QUOTE]
CHEAT the nao z pro?:p

Mấy a/c cheat code nó tính thiếu là đúng rồi, không phải ăn gian đâu nha, thử gõ nghiêm túc xem đi. 3 ngày rồi, code 2 chấm đen mà gõ như kiểu pro là nó ko cộng tiền,. ko tin thì mấy anh chị pro có thể thử.
NÓI TÓM LẠI NÓ KHÔNG ĂN GIAN CODE. mà là lọc code tốt hơn. Trước đây số lượng code 2 chấm đen ko nhiều như thế, nên a/c ko nhận ra thôi, riêng gói code 2 chấm mà CHEAT thì nó tính sai hết nha. còn cái code loại khác thì cheat vẫn bình thường.
á à e này đợt nọ hay spam mail a nha, chết nha giờ tóm đc rồi
"Ngó lên mây bạc trời hồng
Thương em hỏi thiệt có chồng hay chưa??????
:p:D
các bác cho cái tình hình, có code ngắn ới e 1 câu... :)

chắc số đen. code dài như này thì ko biết bao nhiêu lần rùi. thương thi bị sai tâm 100 code. lần này chơi hản hơn 1k.nhọ vãi nay khỏi capt lun.

á à e này đợt nọ hay spam mail a nha, chết nha giờ tóm đc rồi
"Ngó lên mây bạc trời hồng
Thương em hỏi thiệt có chồng hay chưa??????
:p:D
các bác cho cái tình hình, có code ngắn ới e 1 câu... :)
A là ai? yahoo vs mail bị người ta lấy hết rồi, còn mỗi cái nick 4rum là được tha. quá đáng

CHEAT the nao z pro?:p[/QUOTE]
Mình không phải pro, bạn hỏi mấy anh chị speed >37 ấy là hiểu. Code dài thế này mà speed cũng tầm 4x thì nó cộng sai tiền vì cái tội cheat nha. chứ gõ bình thường nó vẫn tính ko thiếu đâu

CHEAT the nao z pro?:p
Mình không phải pro, bạn hỏi mấy anh chị speed >37 ấy là hiểu. Code dài thế này mà speed cũng tầm 4x thì nó cộng sai tiền vì cái tội cheat nha. chứ gõ bình thường nó vẫn tính ko thiếu đâu[/QUOTE]
tưởng cậu biết thì chỉ tớ luôn, chứ mấyp ro còn khuya mới chỉ!:p

mịa vãi! đừng có bảo tui gõ sai mà trừ hao code nữa! mịa! vừa vào gõ 900code ! check lên có 0.4$ kìa @@ vãi cả ăn gian! bình thường mình gõ ko bao giờ hao đến như thế này! @@ nghì! HẾT
hao ít thì e ko nói vì code này khó tránh khỏi sai sót, nhưng hao nhiều như e @ReyMysterio yêu dấu chấm hỏi thì hơi lạ
e test cho các coi 1300 code rate lúc nào cũng 0.9$*1300code =1.17$ nhé
vô tư đi a e phang nhiệt tình đê , đang nhận thấy code ngắn sắp ra, a e mút code nhiệt tình cho mau ra code ngắn nào :p:D
View attachment 34931
xin lỗi nha! nhưng mình ko cheat! code này mình chỉ gõ speed có 19 thôi! thế là đã quá cẩn thận roài! @@ nãy qua giờ pri thì ko thấy bị hụt nữa! nhưng giờ vàng đích xác là hụt nhiều ! Nhắc lại là ko cheat!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,238
Latest member
Cuacaocap

Most viewed of week

Most discussed of week