Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.78] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(20/07/2014)

Status
Not open for further replies.

tinh hinh la no the nay

Tối nay cũng cày đến sáng mai rồi post proof giống bác cho anh em thêm sung :D Hiện giờ đêm pix load tốt, code ngắn nhiều anh em kiếm 1 ngày >20$ là phình phường rồi :D

cứ ngồi lì như bác sẽ có kết quả:D

Captcha đánh giá nhau ko phải là tốc độ nhanh hay chậm mà là xem ai ngồi lâu hơn ai :p
Nghỉ lễ đi chơi đã, hẹn bác 10h tối :D

Anh em vẫn cày cuốc thì cũng nên đứng dậy lượn phố vài vòng cho thảnh thơi thôi, đường xá giờ vắng vẻ hơn rồi :D Cày cuốc cả năm rồi tiếc gì ngày lễ :D

Máy bác trâu chó thiệt :v .. 12h liên tục .. chắc còn da bọc xương không ý nhỉ :v

1 Ngày cho bèo gì thì cũng được 20$ .. 1 tháng = 600$ ... giáu ****** nó rồi .. để gọi anh e nó nhào vào PIX làm CMNL cho mau giàu .. làm công ăn lương ở ngoài lâu giàu quá :v

1 Ngày cho bèo gì thì cũng được 20$ .. 1 tháng = 600$ ... giáu ****** nó rồi .. để gọi anh e nó nhào vào PIX làm CMNL cho mau giàu .. làm công ăn lương ở ngoài lâu giàu quá :v
oh..dễ lắm :D..làm 3 năm mấy rồi đây..lúc mới làm cũng tính như cậu vậy đó..trâu bò cỡ nào sức cũng có hạn + thằng đàn bà Pix nó nắng mưa thất thường : ))

oh..dễ lắm :D..làm 3 năm mấy rồi đây..lúc mới làm cũng tính như cậu vậy đó..trâu bò cỡ nào sức cũng có hạn + thằng đàn bà Pix nó nắng mưa thất thường : ))
làm mmo thì phải nhớ 1 câu " hôm nay khác ngày mai " =)) , và mmo no giống như đi biển vậy bữa dc bữa ko
:cool:

người ta cập nhật tình hình cho làm rùi còn xìa xói là sao :eek:
Cái đó đúng là khoe đó bạn. Không ai update tình hình mà quăng nguyên cái hình đã làm 13h liên tục như thế.
Mình nhớ có 1 người trong top pix đã từng nói: Update tình hình phải là update trong khoảng thời gian gần nhất, trong 1 khoảng time làm việc ngắn thì speed mới chính xác được. Như bạn nói "hôm nay khác ngày mai" thì speed nó cũng thế: "phút trước khác phút sau", quăng nguyên cái hình đã làm việc trong 13 tiếng thì liệu đó có được xem là tình hình hiện tại?

Mình bảo cái đó là khoe. Khoe thì không ai trách, mình làm nhiều mình có quyền khoe. Nhưng khoe thì cứ nói là khoe, đừng dùng lời lẽ biện hộ :D (ây dà, chắc mình lại sắp bị ng ta kêu là xỉa xói).

Cái đó đúng là khoe đó bạn. Không ai update tình hình mà quăng nguyên cái hình đã làm 13h liên tục như thế.
Mình nhớ có 1 người trong top pix đã từng nói: Update tình hình phải là update trong khoảng thời gian gần nhất, trong 1 khoảng time làm việc ngắn thì speed mới chính xác được. Như bạn nói "hôm nay khác ngày mai" thì speed nó cũng thế: "phút trước khác phút sau", quăng nguyên cái hình đã làm việc trong 13 tiếng thì liệu đó có được xem là tình hình hiện tại?

Mình bảo cái đó là khoe. Khoe thì không ai trách, mình làm nhiều mình có quyền khoe. Nhưng khoe thì cứ nói là khoe, đừng dùng lời lẽ biện hộ :D (ây dà, chắc mình lại sắp bị ng ta kêu là xỉa xói).
mình thấy chả có j là khoe mà nếu la khoe thì cũng đúng nhưng thấy hình id + speed là bik mà ai xài auto update thi mới bik 9 xác 100% dc mình thi làm xong pause 1 2 p mình mới update nên thấy vậy cũng bt quan tròng là có lòng update là quý thội

làm ở ngoài lương cũng đủ tiêu cho bản thân ,nhưng lun trong tình trạng cháy,sau đó dẹp làm trong này lương thấp nhưng cũng biết chi tiêu dè xẻn xíu,ấy vậy mà cái thẻ lúc nào cũng là 0 đồng là sao=]]
pix còn bonus ko bà con,sao ko thấy nó + thêm chỉ thấy nó trừ thêm???

làm ở ngoài lương cũng đủ tiêu cho bản thân ,nhưng lun trong tình trạng cháy,sau đó dẹp làm trong này lương thấp nhưng cũng biết chi tiêu dè xẻn xíu,ấy vậy mà cái thẻ lúc nào cũng là 0 đồng là sao=]]
pix còn bonus ko bà con,sao ko thấy nó + thêm chỉ thấy nó trừ thêm???
hết bonus rồi b ơi!

80 acc lai rai từng code

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,657
Latest member
olee777vn