Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.78] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(20/07/2014)

Status
Not open for further replies.
Mệt mấy bác captcha ghê, hở ra là lại cãi nhau đc ngay :D

Người ta làm tốt muốn khoe thì cứ để người ta khoe, khen 1 câu để khích lệ thì có chết ai đâu nào :) Nói thật là box update này vào xem có biến ko, ko thì thôi chứ mấy cái update tốc độ có mấy khi chính xác đâu mà :D Cứ log tự mình log dần là biết chứ sao :D

Bắt đầu làm việc để mai show cái proof giống bác kia
:cool:

Cái đó đúng là khoe đó bạn. Không ai update tình hình mà quăng nguyên cái hình đã làm 13h liên tục như thế.
Mình nhớ có 1 người trong top pix đã từng nói: Update tình hình phải là update trong khoảng thời gian gần nhất, trong 1 khoảng time làm việc ngắn thì speed mới chính xác được. Như bạn nói "hôm nay khác ngày mai" thì speed nó cũng thế: "phút trước khác phút sau", quăng nguyên cái hình đã làm việc trong 13 tiếng thì liệu đó có được xem là tình hình hiện tại?

Mình bảo cái đó là khoe. Khoe thì không ai trách, mình làm nhiều mình có quyền khoe. Nhưng khoe thì cứ nói là khoe, đừng dùng lời lẽ biện hộ :D (ây dà, chắc mình lại sắp bị ng ta kêu là xỉa xói).
đúng là khi up chụp hình lên vậy sp sẽ ko chính xác, nhưng họ có quyền úp, khoe hay ko kệ họ thôi

:oops: toàn mấy thánh 2014 vào phán như đúng rồi - từ trước tới nay người ta up gì thì kệ - mình hóng xem đc speed như thế nào thì tuỳ - ko khác gì gato cả - giờ vào đây mấy pờ rào chán ko post nữa

không thấy ai up tình hình vậy

có thì xem, ko có thì tự log. Sống chủ động lên chứ :D

Speed giờ khoảng 30 id = 28 speed, code dài khoảng 60% . Do tối nên sẽ nhanh dần.

Mấy nick mới lập mà post hình speed 3x,4x thì cẩn thận đấy các bạn ạ, nhớ tên và không giao dịch gì liên quan đến các nick đó, đã có rất nhiều Scamer làm như vậy rồi

Mấy nick mới lập mà post hình speed 3x,4x thì cẩn thận đấy các bạn ạ, nhớ tên và không giao dịch gì liên quan đến các nick đó, đã có rất nhiều Scamer làm như vậy rồi

chả phải nick mới lập mà kể cả nick 2010 , nick màu mà ko có bảo hiểm, ko hiểu về người đó thì cứ phải trung gian nếu ko muốn ăn cam :)

Tự nhiên đang chậm rì, bùng một phát mười mấy nick vù vù. pause pause ...
Đag nhanh nhé ( Đột xuất hay ko thì ko bik nhé, vừa bị pause!)
CHỮ CỰC KHÓ ĐỌC NHÁ

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00