Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.79] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(11/09/2014)

Status
Not open for further replies.
dự là 9h sẽ có 1 đợt bão nhẹ nhé chắc được khoảng 15 đến 30ph ae tranh thủ lúc đó kiếm gói mì nào :p
sao ít vậy cậu.hichic.15 - 30' chắc được khoảng 1k rưởi là maximum quá...hichic.bão nhẹ khoảng 2h là ok rồi.hihi

thôi rủ a e nghĩ gõ lên đây nói xàm và search xem có site mới nào ổn và ngon và rate cao ko ? rate khoảng 1k / 2$ là ok rồi.hihi :D
mấy men kolo bảo là pix sao ngon bằng kolo đuợc tuy rate thấp nhưng bonus ngon load lại nhanh 24/7 nữa hay quá đó chơi thôi bác :D

mấy men kolo bảo là pix sao ngon bằng kolo đuợc tuy rate thấp nhưng bonus ngon load lại nhanh 24/7 nữa hay quá đó chơi thôi bác :D
thôi đi bác. bây giờ ko kịp đâu bác ơi. hồi đó mình có thử rồi. nhưng nản lắm bác ơi...

Vì rate thấp nên nản và bác phải gõ lâu lắm mới được bonus 100% đấy bác.mà ko dễ ăn đâu.mà bắt đầu thì phải có tiền chi tiêu từ cái khác chứ ko nhờ được vào kolo để kiếm thu nhập lúc đầu được bác ơi...

Vì rate thấp nên nản và bác phải gõ lâu lắm mới được bonus 100% đấy bác.mà ko dễ ăn đâu.mà bắt đầu thì phải có tiền chi tiêu từ cái khác chứ ko nhờ được vào kolo để kiếm thu nhập lúc đầu được bác ơi...
đợt đứt cap e có qua đó chơi tạo 4id gõ cả ngày đuợc có mỗi id 0.7 thì phải" không biết sao e cap bị hao mấy khoảng 40% code" .đến tối log acc vào lại nó baned mất 2id nản bỏ luôn từ đó. giờ nói không với kolo :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,061
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week