Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.79] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(11/09/2014)

Status
Not open for further replies.
Tình hình là xém bị ăn banned nữa. code trống 2 lần không. Thôi ta nghĩ đây. Mặc dù load cũng tạm được 50 ID = speed 17+

Tình hình là mạng lag nên code trống rất nhiều. Anh em cẩn thận :( Vừa bị hơn 20 ID hôm qua. Hôm nay gõ test speed chỉ có 10 thôi mà chém bị banned :(

5h50
PIX đang load khá lên , đề nghị 30 id , code ngắn đa số !!
28 id speed cỡ 18
6h05'
Pix vừa cho 1 trận bão code.... ngắn ra trò :oops: . Pix đang load khá nhanh !!! Vào chiến nào
6h20'
Bão... code dài :oops: .từ 5h --> 6h cứ 28 id khá ổn

Last edited:
mấy bạn dùng pro gì sao đứt cáp mà load nhanh thế.mình log 35id mà chưa nổi 10spd :(

mấy bác xài proxy nào mà load nhanh thế, tui dùng pri 50acc không lết nỗi SP 18 :eek:

:(

7h35
Bão... gì ko biết nhưng gãy tay mất rồi +_+! Nghĩ phát ăn cơm xong ... ngủ .
mấy bạn dùng pro gì sao đứt cáp mà load nhanh thế.mình log 35id mà chưa nổi 10spd :(
_ Tùy vùng mạng mạnh or yếu .^%&^(*$&@(%*( dài dòng ,Viettel nha bạn. 3 lần đứt cáp ko hề hần gì !!!:D
mấy bác xài proxy nào mà load nhanh thế, tui dùng pri 50acc không lết nỗi SP 18 :eek:
_Có nhiều bí quyết ...nhưng mình vẫn đi theo truyền thống , các bạn dùng gì mình , mình dùng đó ....fineproxy :(
_ Có nhiêu đó mình share hết òi đó !! chả có bí kíp gì nhiều cả !!!

Có cách nào tìm mạng ổn định không. Chậm cũng được nhưng mà đừng code trống là được. Newbie xin được chỉ giáo :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week