Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.79] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(11/09/2014)

Status
Not open for further replies.
sept 25.JPG

1ID 2.5-3sp ... dùng mạng phát từ điện thoại còn submitting nhanh hơn mạng FPT :eek::eek::confused::confused::confused:
KLQ: ai chia buồn với e đi, bay 10 IDs vì code trống :(:(:(
Chia buồn cùng bạn. Bạn cho mình hỏi là dạo này khi bị banned thì vẫn trừ 3$/id và có thể bị âm tiền luôn hả bạn?
(Bác mirinda cho em ngoài lề xíu nhá, tìm hoài trong box ko thấy, lâu quá ko làm lại pix)

Chia buồn cùng bạn. Bạn cho mình hỏi là dạo này khi bị banned thì vẫn trừ 3$/id và có thể bị âm tiền luôn hả bạn?
(Bác mirinda cho em ngoài lề xíu nhá, tìm hoài trong box ko thấy, lâu quá ko làm lại pix)
Không có âm đâu bạn, về số 0 thui :confused: Tui có cái group 5 ids, dc 2.3 nó banned 1 id, làm 1 hồi đến lúc cập nhật tiền còn 0.012
SP đang chậm dần: 13IDs, hóng code, chuẩn bị log thêm

ah không bị âm tiền đâu cậu có nhiêu nó trừ hết ah, nó không tính âm đâu cậu .
Theo tớ dự tinh tình hình này thì vài tháng sau mấy group lâu năm bị banned thì pix sẽ load rất ok

1ID 2.5-3sp ... dùng mạng phát từ điện thoại còn submitting nhanh hơn mạng FPT :eek::eek::confused::confused::confused:
KLQ: ai chia buồn với e đi, bay 10 IDs vì code trống :(:(:(
_ Mí cái FPT nó treo tờ rơi ( lồng kiếng lum mới sang !!:cool:) nhang nhảng , 1 cột điện 1 cái trước xóm tui . Đứt cáp mà anh ấy còn pr tốt chán :confused: .
_Load nhanh nhưng mà sao kì lắm có lúc nó ra ào ào ko đỡ kịp , bất bình thường ! Từ sáng tới h ( 2 tiếng ) chỉ sài quanh quẩn16 id thôi ( speed hiện tại 21 ) !!

Last edited:
_ Mí cái FPT nó treo tờ rơi ( lồng kiếng lum mới sang !!:cool:) nhang nhảng , 1 cột điện 1 cái trước xóm tui . Đứt cáp mà anh ấy còn pr tốt chán :confused: .
_Load nhanh nhưng mà sao kì lắm có lúc nó ra ào ào ko đỡ kịp , bất bình thường ! Từ sáng tới h ( 2 tiếng ) chỉ sài quanh quẩn16 id thôi ( speed hiện tại 21 ) !!
Hôm qua nó còn gọi đòi tiền mạng kỳ rồi, tại đang bực vì mất 30$ do cáp đứt, chửi nó 1 trận luôn cho rồi, tháng nào cũng đóng tiền đầy đủ, mà cứ 2-3 tháng lại đứt cáp 1 lần. :p:p:p
Vừa nghỉ tay, code ngon, load ổn định, newbie với 3-4 group nhỏ làm tốt chán.

Log trên 30 id mới đủ gõ !! chậm òi !! tui 23 id gõ 1~4 code ngồi chờ 2,3s mới ra code tiếp theo , speed khoảng 16~17
_ Nói chung pix load cũng khá đó , vào làm đi bro ! trang thủ đi kẻo đến gần trưa ( sau 12h ) nó gần hết code thì hết làm nổi !

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week