Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.79] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(11/09/2014)

Status
Not open for further replies.
ngoài lề xíu, b nào biết mail của admin pix k nhỉ, mình có một số thắc mắc nhỏ,

mình gõ thử trực tiếp trên web, gõ 1id tại 1 thời điểm, k dùng soft. và có 1 số id thì nó chỉ hiển thị 1 mã captcha, gõ xong nó vẫn cứ lặp lại cái mã captcha đó hoài, gõ 5,7 lần thì id đó k load captcha nữa, mình test thì có 1 số id bị vậy. còn 1 số id thì vẫn bình thường.

b nào biết tại sao k nhỉ

mình gõ thử trực tiếp trên web, gõ 1id tại 1 thời điểm, k dùng soft. và có 1 số id thì nó chỉ hiển thị 1 mã captcha, gõ xong nó vẫn cứ lặp lại cái mã captcha đó hoài, gõ 5,7 lần thì id đó k load captcha nữa, mình test thì có 1 số id bị vậy. còn 1 số id thì vẫn bình thường.

b nào biết tại sao k nhỉ
bạn xem id đó có bị banned chưa?

b nào biết tại sao k nhỉ
thế thì chắc bị band rồi

bạn xem id đó có bị banned chưa?
b cho mình hỏi làm thế nào để biết id đã bị banned nhỉ, mình vào website login vẫn được, và vẫn bấm làm việc được, và k thấy dòng thông báo banned, mấy id đó của mình là id tạo riêng, k phải id con trong group

b cho mình hỏi làm thế nào để biết id đã bị banned nhỉ, mình vào website login vẫn được, và vẫn bấm làm việc được, và k thấy dòng thông báo banned, mấy id đó của mình là id tạo riêng, k phải id con trong group
hiện tượng ban nick thì gõ lặp đi lặp lại 1 code và gõ được 3 cái trở lên thì nó ko load code nữa, chỉ có vậy thôi
1 IP ~ 2.4 SP
submit lâu rồi, cẩn thận ban

trường hợp conection false mà nó vẫn tính đúng thời gian thì phải làm sao nhỉ?
tại vì khi enter thì nó chạy về lúc ban đâu. ai biết không? help me

Hôm nay mới để ý có 1 acc chủ được 10 invi.
Cái acc chủ earn được 150$ cách đây mấy hôm, có 5 invi sẵn từ hồi tạo group. Theo công thức trên web của pix là
number of invitations = dollars totally earned / invitations totally got / 3​
thì:
150/5/3=10​
Cũng chuẩn phết, mà sao có bác đạt hơn mức này rồi mà không nhận được thêm nhỉ :)

Bắt đầu có dấu hiệu của ngày cuối tiuần

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,658
Latest member
gamenohuplus

Most viewed of week