Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.79] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(11/09/2014)

Status
Not open for further replies.
Ko thấy cái topic tổng hợp pix đau vào đây hỏi ngoài lề chút bị ban khi chưa đủ 3$ nó có trừ khi thanh toán ko hả mọi người vừa dính 1 em xong

Ko thấy cái topic tổng hợp pix đau vào đây hỏi ngoài lề chút bị ban khi chưa đủ 3$ nó có trừ khi thanh toán ko hả mọi người vừa dính 1 em xong
bị ban là trừ luôn 3$ nha bạn, chưa đủ 3$ thì trừ hết luôn rồi đó
30ID ~ 30 SP

thôi chán làm rùi chưa bao h bị band nhiều như vậy cứ ko bik do mag hay proxy ma zo view tang 3 code trống không

Reset rồi bạn có bị ban vì code trống không thế?

Reset rồi bạn có bị ban vì code trống không thế?
3 code trống liên tiếp thì ban chắc rồi.Trường hợp code trống mình nghĩ là do proxy,đang đánh mà bị connect error tốt nhất mấy bạn log out luôn,click vào vẫn làm tiếp dc nhưng dễ ăn code trống lắm nhé

3 code trống liên tiếp thì ban chắc rồi.Trường hợp code trống mình nghĩ là do proxy,đang đánh mà bị connect error tốt nhất mấy bạn log out luôn,click vào vẫn làm tiếp dc nhưng dễ ăn code trống lắm nhé
như bạn này nói ai đang làm = proxy đâc biệt là hàng fine thì login vào ma protocol thì out lun khỏi nói nhiều con nào con live sống chạy thì làm , đã khó khăn rùi dừng tạo cơ hội cho nó hút máu mình nữa :(

như bạn này nói ai đang làm = proxy đâc biệt là hàng fine thì login vào ma protocol thì out lun khỏi nói nhiều con nào con live sống chạy thì làm , đã khó khăn rùi dừng tạo cơ hội cho nó hút máu mình nữa :(
Dạo này mình gõ bằng ssh thấy load cũng ổn sao bạn không thử?

Ko hiểu sao mình thoát được mấy lần rồi, hễ lần nào bị code trống gần giờ reset mới bị ban còn không thì toàn gõ lấp code và thoát hết. Chắc số mình may hay tại pix nó thương tình :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,901
172,986
Latest member
qanh208

Most viewed of week

Most discussed of week