Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.80] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(10/11/2014)

Status
Not open for further replies.
web 4 ID = full speed, picture is loading rải rác.

P/s: Các bạn làm trên web có cảm thấy bị ăn gian code ko ? Mình gõ 1k trên soft thì đc >950 nhưng gõ trên web chỉ đc từ 700 -> 800 :(

web 4 ID = full speed, picture is loading rải rác.

P/s: Các bạn làm trên web có cảm thấy bị ăn gian code ko ? Mình gõ 1k trên soft thì đc >950 nhưng gõ trên web chỉ đc từ 700 -> 800 :(
Tren web sao ko chính xác được? Do phần mềm đếm code lỗi thôi! Cứ enter nó tính ah!
p/s 4ID web load tạm ổn

8id vẫn enter chuyển tab mỏi tay mà code lèo tèo. Và tình hình là không thể mở thêm tab được nữa vì máy cùi sắp đơ rồi :)))

ai trả giúp em về vấn đề invite với,e gõ đc pay 70$ rồi sao k thêm 1 invite nào vậy :(

ai trả giúp em về vấn đề invite với,e gõ đc pay 70$ rồi sao k thêm 1 invite nào vậy :(

muốn đc invite thì bạn phải gõ tiền về đều hàng ngày nhé. VD bạn cứ gõ mỗi ngày ít nhất 10$ và ngày nào cũng vậy thì cỡ 2,3 tuần bạn sẽ thêm invite :) Còn bạn gõ mà ko đều ngày đc ngày ko thì sẽ ko đc invite đâu. Cái này pix nó tính kiểu như công nhân chuyên cần và công nhân thường đó mà :)

7 ID full speed , code ngắn dài 50 50 :)

muốn đc invite thì bạn phải gõ tiền về đều hàng ngày nhé. VD bạn cứ gõ mỗi ngày ít nhất 10$ và ngày nào cũng vậy thì cỡ 2,3 tuần bạn sẽ thêm invite :) Còn bạn gõ mà ko đều ngày đc ngày ko thì sẽ ko đc invite đâu. Cái này pix nó tính kiểu như công nhân chuyên cần và công nhân thường đó mà :)

soft hay web thế bạn

Tình ra e gõ đc 4 hôm muốn có thêm invi để tốc độ cho nhanh mà
Với lại nếu nó cho thì nó cho nhiều k ạ

ai có dư proxy không share vài con làm trên web với

tình hình là log thwr wweb 2 con bằng SSh thì không ra code nào :( hay bắt buộc phải proxy mới ra

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week