Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.80] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(10/11/2014)

Status
Not open for further replies.
Sorry, looks like you are using PROXY. This is not allowed
có ai dính phốt này ko -_- làm sao cho hết giờ

1 ip không 3 tab được đâu , test rùi

1ip /3 tab nhé
nó mới mở cho 1ip 3acc hả mấy bác! hồi xưa log sòft ko thấy log được như vậy mà! hay sắp tết nó cửa 1ip 3 tab nhỉ ! năm ngoái cũng có hồi nó cho log ip ko giới hạn acc roài dần dần co lại thành 5 acc 1ip , 3 acc, xong lại về như cũ là 1cc 1ip! ui thế mà em ko biết là log được 3 acc cơ đấy :(

Test bằng ip nhà chứ sao , mở qua tab khác đăng nhập acc khác là cái tab cũ nó chuyển qua acc mới đăng nhập àh

Thank nha , giờ mình mới biết cái này

6tab ngồi đợi code
minh dùng CAPCAP v1.1. 6tab thì enter ngon , ma cứ chuyển sang 7,8... thì nhảy loạn xạ, ai biết cách khắc phục chỉ mình với

ai share phần mềm free gõ 3 tab 1 ttình duyệt dc không , chuyển qua chuyển lại mệt bỏ xừ

6tab ngồi đợi code
minh dùng CAPCAP v1.1. 6tab thì enter ngon , ma cứ chuyển sang 7,8... thì nhảy loạn xạ, ai biết cách khắc phục chỉ mình với
ừa mình cũng bị như bạn này! nhưng mình phát hiện ra 1 cái này ! 6 tab thì chuyển ok! nhưng sang 7 8 tab trở lên thì phải chú ý! là ví dụ log 8 tab thì phải điền số cửa sổ trên CAPCAP v1.1 là 9 tab nó mới chuyển ngon! :) nếu log 8 tab và điền 8 tab thì khi chuyển nó chỉ chuyển 7 tab thôi. :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week