Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.80] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(10/11/2014)

Status
Not open for further replies.

buối sáng tốt lành:D

priviate hay SSH thế
tui đây SSH 135ID mà sp có 6.5 thôi :( sáng giờ rồi
muốn làm thế này cũng đơn giản, cậu play xong Ctrl + I nó sẽ pause vài ID lúc cậu play , còn số ID khác nó sẽ vẫn chạy. Và khi đó thời gian ko tăng nó chỉ tăng speed nên cậu muốn bao nhiêu chả đc :)

Gõ nhiều còn tin đc chứ gõ 300 ID (hơn 150 id log) thì speed ít khi >25 đc vì sao? Vì captcha log nó thuộc dạng captcha dài và dễ nhầm do có cả số lẫn chữ nên ko thể gõ nhanh đc :)
Chưa kể là cậu phải mất thời gian log vài ID 1 lần, gõ xong mới log tiếp, cứ như vậy sẽ ko thể là gõ liên tục đc => Speed sẽ còn giảm dưới 25 nữa :)

=> PR cho cái proxy private thôi :) Nhìn cho vui ko nên tin hẳn để vác về đống private cả trăm $ hay đi share với ông nào rồi kết quả chả khác gì proxy share :D Do pix nó hết code nên chờ đi :) Vài ngày nữa lại bt thôi :)

Last edited:
muốn làm thế này cũng đơn giản, cậu play xong Ctrl + I nó sẽ pause vài ID lúc cậu play , còn số ID khác nó sẽ vẫn chạy. Và khi đó thời gian ko tăng nó chỉ tăng speed nên cậu muốn bao nhiêu chả đc :)

Gõ nhiều còn tin đc chứ gõ 300 ID (hơn 150 id log) thì speed ít khi >25 đc vì sao? Vì captcha log nó thuộc dạng captcha dài và dễ nhầm do có cả số lẫn chữ nên ko thể gõ nhanh đc :)
Chưa kể là cậu phải mất thời gian log vài 1 ID 1 lần, gõ xong mới log tiếp, cứ như vậy sẽ ko thể là gõ liên tục đc => Speed sẽ còn giảm dưới 25 nữa :)

=> PR cho cái proxy private thôi :) Nhìn cho vui ko nên tin hẳn để vác về đống private cả trăm $ hay đi share với ông nào rồi kết quả chả khác gì proxy share :D Do pix nó hết code nên chờ đi :) Vài ngày nữa lại bt thôi :)
ra là vậy :D
cơn bão 11h30 mới qua nhé, 135ID sp 7.5

Chưa kể là cậu phải mất thời gian log vài ID 1 lần, gõ xong mới log tiếp, cứ như vậy sẽ ko thể là gõ liên tục đc => Speed sẽ còn giảm dưới 25 nữa :)

bạn nói sao chứ neu pix có code dang code login thì speed hơi bi tang đó bạn =)) , mình gõ code login luc nào cũng trên speed 3x con proxy private thi chưa xài wa bao h nên ko bik thực hư ra sao =))

95 acc tà tà sp 14

xin hỏi ngoài lề xí với mod
ip của mình vẫn ko đổi mà sao ko log dc vào vậy
có ai bị giống vậy ko
mình dùng proxy pri

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469