Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.80] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(10/11/2014)

Status
Not open for further replies.
thánh này là chuyên gia PR cho cái proxy private mà thánh ấy sell :D

skip có 30 cái mà speed 40 , trong khi code thì ngắn dài đủ loại :rolleyes:

Cái tool của bác XD thì muốn SPEED bao nhiêu chả đc, thím loè gà thì đc chứ update cái này chả có ích gì cho update tình hình cả :)

Tình hình sao rồi anh em, vừa ngủ 2h để lấy sức cày đến tối :D
team qa đây cho xem:mad:

ngay dep troi
sao hôm nay toàn code hình mà gõ 6k skip 30 cái :|
mình gõ 12k skip 2k6 cái rồi

ừ, toàn hình thì ai cũng phải esc chứ là thánh mà gõ đc. Cái hình chắc là từ thuở nào rồi, ko có ngày giờ nên thích post lúc nào thì post :)

Nói chung là PR thì tuỳ nơi, post để update thì vui lòng update cho chính xác. Nếu ko lần sau sẽ report với MOD đó nha @tyseven

@huyyoung, @mirinda, @nguyenduong90

ừ, toàn hình thì ai cũng phải esc chứ là thánh mà gõ đc. Cái hình chắc là từ thuở nào rồi, ko có ngày giờ nên thích post lúc nào thì post :)

Nói chung là PR thì tuỳ nơi, post để update thì vui lòng update cho chính xác. Nếu ko lần sau sẽ report với MOD đó nha @tyseven

@huyyoung, @mirinda, @nguyenduong90
"ESC" chưa chắc đã phải cách nhanh nhất đâu cậu, nếu cậu muốn lên speed thì lên hạn chế tối đa "ESC" dùng phím tắt có phải nhanh hơn không, vì nút ESC ở quá xa :D nhất cự li nhì speed mà

"ESC" chưa chắc đã phải cách nhanh nhất đâu cậu, nếu cậu muốn lên speed thì lên hạn chế tối đa "ESC"
có cách nào nhanh hơn esc k bác

↑ 1id ~ 0.3sp
from a t___________________________________
from a t287 captcha trong 10 phút ➨ 28.7sp / 90id

from a t84% code ngắn (code 1 chữ) - 241/287
from a t15% code dài (code ≧2 chữ) - 43/287
from a t1% code lỗi, câu hỏi, hình ảnh (ESC) - 3/287

Sài gõ tắt đó bạn, i = dontsee b= blank. e= error tuỷ bạn sao chắc chắn nhanh hơn ésc vì ngón tay ko phải di chuyển nhiểu

nhưng làm vậy sẽ bị trùng với các kí tự có thể gặp phải. Nếu dùng chỉ nên dùng các phím dấu thôi VD: , . / [ ] ; ' ....nhưng nói chung quen tay esc rồi :D

bão qua rồi, 100 ID = SP 25

khốn nạn thật, cứ đúng 11h30 là nó ào ra 1 phát à, hên tĩnh đòn out bớt id ra rồi :D

thánh này là chuyên gia PR cho cái proxy private mà thánh ấy sell :D

skip có 30 cái mà speed 40 , trong khi code thì ngắn dài đủ loại :rolleyes:

Cái tool của bác XD thì muốn SPEED bao nhiêu chả đc, thím loè gà thì đc chứ update cái này chả có ích gì cho update tình hình cả :)

Tình hình sao rồi anh em, vừa ngủ 2h để lấy sức cày đến tối :D
skip thì mình thấy ít thật nhưng sp 40 ko phải ko đc lúc sáng mình làm SP 40 nè nhưng đôi khi mình log thêm ID khi nó chậm r nó nhanh đột ngột mình skip hơi nhiều, nói chả phải chém đôi khi skip mình mấy trăm đến 1k nếu gõ lâu, vì pix nó troll đôi khi chậm log cả 100id mà nó waiting 1 phát 100ID buộc phải ESC 1 đêm nó troll vài phát là 1k skip luôn :p
Sẵn tiện hỏi a-e 1 tí đang load nhanh ko vậy ? ko biết pix sống lại chưa hay đc 1 đêm :(

skip thì mình thấy ít thật nhưng sp 40 ko phải ko đc lúc sáng mình làm SP 40 nè nhưng đôi khi mình log thêm ID khi nó chậm r nó nhanh đột ngột mình skip hơi nhiều, nói chả phải chém đôi khi skip mình mấy trăm đến 1k nếu gõ lâu, vì pix nó troll đôi khi chậm log cả 100id mà nó waiting 1 phát 100ID buộc phải ESC 1 đêm nó troll vài phát là 1k skip luôn :p
Sẵn tiện hỏi a-e 1 tí đang load nhanh ko vậy ? ko biết pix sống lại chưa hay đc 1 đêm :(
confirm là pix nó sống lại từ đêm qua đến sáng nhá, trưa nó thả rùa tiếp rồi, 134ID sp có 6 thôi
thôi out ngủ tối dạy chiến tiếp

tính vô mà thấy speed 6 nản vãi, bác daylight dùng proxy private hay ssh vậy

sai rồi, ai dùng proxy private speed luôn cao hơn nguoi dùng ssh nếu bạn để ý. Mo'i bao~ dc 5 phu't, load nhanh hơn rồi đấy

Last edited:
load chậm lại rồi, bão đc hơn 15 phút, hôm nay là ngày huy hoàng của pix

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,655
Latest member