Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.80] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(10/11/2014)

Status
Not open for further replies.
11h 1phút tình hình vẫn rất là tình hình,ko mưa gió bão bùng,không bác sĩ chân dài hình ảnh gì hết. Vẫn đứng hình như chưa từng được đứng.:(

Cứ thế này là ok rùi
↑ 1id ~ 0.2sp

62% code ngắn (code 1 chữ) - 192/308

4% code lỗi, câu hỏi, hình ảnh (ESC) - 12/308
như bác mới ok dc, còn bọn em chết đói :(:(:(

như bác mới ok dc, còn bọn em chết đói :(:(:(
Nếu còn là sinh viên hay lấy captcha làm nghiệp như ga_offer. Thì khuyên bác nên làm ngày >6$ may ra mới đủ chinh chiến.Vì như thế sau này mới có invite.Còn ngày <6$ thì coi như bây giờ chiến dc nhưng sau này có thể ko có id mà so kè với các pro làm capt >6$ đâu.Vì thế <6$ qua off tập tành cho rồi.

Nếu còn là sinh viên hay lấy captcha làm nghiệp như ga_offer. Thì khuyên bác nên làm ngày >6$ may ra mới đủ chinh chiến.Vì như thế sau này mới có invite.Còn ngày <6$ thì coi như bây giờ chiến dc nhưng sau này có thể ko có id mà so kè với các pro làm capt >6$ đâu.Vì thế <6$ qua off tập tành cho rồi.
gr mình 130 id ngày nào cũng quất 10$ mà mấy tháng nay đc invi đâu

gớm bác chém quá thể, h captcha nó mới nát thế chứ trước đêm 30 id cũng cạp ngon lành rùi.

Nghiệp j đâu bác ngày đi làm cơ quan đêm vê cày thêm kiếm thêm thôi mà, ko có id thì reg thêm mà làm cần j phải group

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,144
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week