Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.81-Chào Năm Mới 2015] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!

Status
Not open for further replies.
10 tab vừa tay.

p/s: Ai có thì cho mình mượn 5 con proxy dùng hết hôm nay với :(. Thật sự cảm tạ.

10 tab vừa tay.

p/s: Ai có thì cho mình mượn 5 con proxy dùng hết hôm nay với :(. Thật sự cảm tạ.
bạn gõ web hay soft mà cần đến 5 con proxy vậy, 1 IP kể cả proxy log đc 7 acc trừ khi mún làm soft mới cần proxy nhìu vậy chứ web mà log 40tab thì có mà điên

bạn gõ web hay soft mà cần đến 5 con proxy vậy, 1 IP kể cả proxy log đc 7 acc trừ khi mún làm soft mới cần proxy nhìu vậy chứ web mà log 40tab thì có mà điên

Mình làm web, IP chính log 7 ID, còn lại mỗi proxy 1 ID. Log 1 proxy 7 ID thì khi proxy die cả 7 ID ra đi nên mình ko chơi như vậy nhé.

Mình làm web, IP chính log 7 ID, còn lại mỗi proxy 1 ID. Log 1 proxy 7 ID thì khi proxy die cả 7 ID ra đi nên mình ko chơi như vậy nhé.
chả hiểu ông làm kiểu gì mà die tui làm cả ngày có die con nào đâu . proxy pri mà die giữa chừng proxy lỏm ah @@

mình vẫn gõ soft xd ổn mà, tầm 10-12h trưa, 6-8h tối, 10-2h tối-đêm là full speed
bạn gõ bao nhiêu id

Sao mình vừa Log 28ID mà k có code vậy cậu ? Cậu log SV nào thế
Cũng không phải liên tục đâu cậu, mấy giờ t nói là mấy giờ thường có bão nhất thôi, như 10' trước có 1 lần và đến giờ cũng đếu đều 2s/code 73 id
Muốn đều và nhanh thì tốt nhất cậu cứ xài web đến tầm 8-10h tối, lúc đó là lúc code bắt đầu về, lúc đó xài soft cho đỡ mệt

Cũng không phải liên tục đâu cậu, mấy giờ t nói là mấy giờ thường có bão nhất thôi, như 10' trước có 1 lần và đến giờ cũng đếu đều 2s/code 73 id
Muốn đều và nhanh thì tốt nhất cậu cứ xài web đến tầm 8-10h tối, lúc đó là lúc code bắt đầu về, lúc đó xài soft cho đỡ mệt

Mình vừa Login 28ID. speed 4 cậu ạ @@chờ lâu lắm nó mới nhả code ! Cậu Login SV nào ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,141
173,232
Latest member
88bigznet
Back
Top Bottom