Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.81-Chào Năm Mới 2015] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!

Status
Not open for further replies.
Mình ko biết mọi người thì sao chứ mình dù trên web hay trên soft, ko bao giờ chạy đc quá 10id, dù mình add proxy vào firefox, vẫn bị tình trạng là nếu proxy load -> ip chính ko load. Túm lại là k biết sao chỉ chạy đc max 10id, bác nào biết lỗi tại đâu chỉ em với ạ
Nguồn Proxy, bị vậy lâu chưa, tại hnay mình hết hạn proxy gou nên chỉ làm dc 10tab, chứ hwa vẫn làm 15tab mak.

moi người cho hỏi sao mình dùng Enter2switch thì không dùng được auto tắt capslock được. ai chỉ mình dùng cả hai cái đc với

bạn làm sao log đc 10ID ko cần proxy vậy mình log 2 3 web tự nhiên 1 lát nó trắng sạch sẽ
trắng là do gõ chậm, ấn enter khi thời gian xử lý đoạn cap chỉ còn độ 1s ,đối với những id như vậy thì nên thoát hẳn ra 30 phút sau vào lại là ok

6tab sp 20-22
ngoài lề:bữa trước làm thì đau lưng, giờ làm thì đau vai. có ai biết cách làm sao cho đỡ đau 2 cái đó ko :D

6tab sp 20-22
ngoài lề:bữa trước làm thì đau lưng, giờ làm thì đau vai. có ai biết cách làm sao cho đỡ đau 2 cái đó ko :D
không phải nghề cap mang lại đau nhức cho cơ thể ngoài xã hội con biết nhiêu nghề mang lại nhiều cơn đau khác , quan trọng là làm xong phải có chế đô ngủ nghĩ hợp lý nó sẽ giảm bớt tối thiểu tác hại của công việc .
thơi này là cái thơi lấy sức khoẻ để đổi lấy tiền bạc

trắng là do gõ chậm, ấn enter khi thời gian xử lý đoạn cap chỉ còn độ 1s ,đối với những id như vậy thì nên thoát hẳn ra 30 phút sau vào lại là ok
ko hề nhé bạn 30s mình gõ lúc 27s vẫn bị thế ko biết tại sao

6tab sp 20-22
Mình để ý là những lúc mình làm việc không điều độ/hợp lý thì cũng bị như bạn. giờ mình rút kinh nghiệm là chế độ nghỉ ngơi phải hợp lý thì sẽ giảm hẳn tình trạng trên.

Bạn dùng soft gì để gõ vậy bạn? Mình download bubu về, đăng ký nhưng đăng nhập không được
làm sòt xuanduc nhé ban! nick mmo là xuanduc987 tiện lơi! chữ to! có cái load chậm! 1 proxy = 10id! :D đang tính mua 5 con

Mình để ý là những lúc mình làm việc không điều độ/hợp lý thì cũng bị như bạn. giờ mình rút kinh nghiệm là chế độ nghỉ ngơi phải hợp lý thì sẽ giảm hẳn tình trạng trên.
chế độ nghỉ ngơi của cậu là gì vậy, tiết lộ được ko

chế độ nghỉ ngơi của cậu là gì vậy, tiết lộ được ko
Mình làm 50 phút nghỉ 10 phút. Lúc nghỉ thì không ngồi/nằm/làm những gì trên máy tính nữa (nnư chơi game, lướt web chẳng hạn). Chỉ nằm nhắm mắt thư giản hoặc đứng dậy vận động hoặc làm các việc vặt (nnư rửa chén, nấu nước uống trà...). 1 ngày mình chia ra làm 4 ca, mỗi ca khoảng 2,5$ là nghỉ. Khi thấy có dấu hiệu mỏi vai/lưng/thắt lưng thì nghỉ. tốt nhất nên có giấc ngủ trưa

Mình làm 50 phút nghỉ 10 phút. Lúc nghỉ thì không ngồi/nằm/làm những gì trên máy tính nữa (nnư chơi game, lướt web chẳng hạn). Chỉ nằm nhắm mắt thư giản hoặc đứng dậy vận động hoặc làm các việc vặt (nnư rửa chén, nấu nước uống trà...). 1 ngày mình chia ra làm 4 ca, mỗi ca khoảng 2,5$ là nghỉ. Khi thấy có dấu hiệu mỏi vai/lưng/thắt lưng thì nghỉ. tốt nhất nên có giấc ngủ trưa
xin hỏi chớ thánh học xong đh chưa...hay ko học đh mà sao lại có time nhiều đến nỗi ngày 4 ca lun vậy :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,153
173,249
Latest member
nguyenphat666888

Most viewed of week

Most discussed of week