Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.81-Chào Năm Mới 2015] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!

Status
Not open for further replies.
Reactions
1,648
MR
0.003
Nghe thấy các bạn làm web khoe 10-17$/day cũng ham hố vào làm thử, ai dè hình bé tý ( bé bằng 1/10 soft) Nhiều hình còn chả nhìn ra chữ gì (Mặc dù code đẹp, chẳng qua bé tý). ID thì có thằng load nhanh, có thằng load chậm, nhiều khi đổi tab loạn cả lên =.= timeout mấy phát liền...

Reactions
27
MR
0.000
Nghe thấy các bạn làm web khoe 10-17$/day cũng ham hố vào làm thử, ai dè hình bé tý ( bé bằng 1/10 soft) Nhiều hình còn chả nhìn ra chữ gì (Mặc dù code đẹp, chẳng qua bé tý). ID thì có thằng load nhanh, có thằng load chậm, nhiều khi đổi tab loạn cả lên =.= timeout mấy phát liền...
Mình cũng như bạn, mấy năm nay toàn soft quen rồi, xong nghỉ từ cuối năm ngoái, đến đầu tháng 6 mới làm lại, thì ko gõ đc soft, tập tành chuyển qua web, ko đỡ nổi, banned mợ nó 2 group @@@. Nhưng phải sống chung với lũ thôi, riết thành quen, giờ thì lại khoái web hơn soft ấy chứ :D
P/s: 9id speed 30 :D

liaugly94

Junior
Reactions
23
MR
0.000
Gõ tab thì bác phải enter trước sắp tab enter theo thứ tự chứ nhào vào gõ ngay đổi tab loạn cả lên biết đường nào mà gõ, timeout là đúng rồi. Như em thì là trái qua phải :D
Vì ko làm sòft được nên mới phải web thôi chứ ko thì tội gì phải cực :( dùng xd gõ được vài phút là đứng hình ngay ko load code nữa :D

PXP

Junior
Reactions
63
MR
0.012
z của mình cũng chưa về nné , không sao đâu, chậm thôi. cứ lo làm đi tối sẽ có z khác :D
Giờ mới bắt đầu làm nên không cập nhật tình hình code, speed
tối hôm qua ngủ khỏe ghê...giờ éo bik load nhanh để đủ bữa ăn ko nữa :D ko thì đói meo mồm :D

Daylight

Senior
Reactions
354
MR
0.104
Chat with me via Skype
ngoài lề xíu, mấy bác đang dùng soft nào để đếm code với sp vậy, ngồi rãnh cũng chán, vào kiếm tí $ :D

Tưởng mỗi $ delay, ai dè code cũng delay :( nản

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,010
176,505
Latest member
zbetpoker

Most viewed of week