Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.81-Chào Năm Mới 2015] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!

Status
Not open for further replies.
nhưng 5 ip ban đêm load ngon không cậu, đó là dùng soft hay gõ web vậy, có gì hỗ trợ web không
nói chung hên xui có hôm load nhanh hôm load châm, 5IP thì mình k biết nhưng bên mình phải log 4 sever khác nhau chứ log cùng 1 sever thì bị trắng web nên 1IP mình log đc 4ID thôi, còn trên soft thì 1IP log đc 7ID :D .. Nhưng làm trên soft thì nếu bạn có nhiêu ID thì hãy làm hôm kia lúc 50ID mà SP 2 đó =)) bạn tự hiểu ha
A-E đag gõ web cho tí tình hình
P/S : mà bạn cũng lười thật có topic về gõ web kia qua mà xem bó tay cái gì cũng hỏi thế ng ta có HD hết r cũng k tìm mà xem

thấy mọi người bảo cứ log mỗi tài khoản trên một server khác nhau, vậy pix có những server nào vậy mọi người, mà proxy thì thuê đâu thì tốt vậy

không nhất thiết phải log mỗi acc trên mỗi sever. log 1 sv vần load ầm ầm thôi mà .

không nhất thiết phải log mỗi acc trên mỗi sever. log 1 sv vần load ầm ầm thôi mà .
chả hiểu sao các cậu log đc tớ thì chả đc =)) log 2 acc cùng 1 sever là y như rằng nó màu trắng web, nhưng play từng acc thì ko sao chỉ cần dừng lại r play là có chuyện :(

chả hiểu sao các cậu log đc tớ thì chả đc =)) log 2 acc cùng 1 sever là y như rằng nó màu trắng web, nhưng play từng acc thì ko sao chỉ cần dừng lại r play là có chuyện :(
Có sao đâu, vẫn hoạt động bình thường mà!!!

ngoài lề xíu ai có tôol check live shh ko

Có thể pix đang cho load nhanh nhưng mạng chậm quá cuối cùng load vẫn ko nổi. Được cái ban đêm load khá tốt.

Có thể pix đang cho load nhanh nhưng mạng chậm quá cuối cùng load vẫn ko nổi. Được cái ban đêm load khá tốt.
Pix nào cho load nhanh cậu.đứt cáp ít người làm load nhanh thì có.
lúc nào đứt cáp cũng vậy nhưng được lúc đầu thôi sau này như rùa.

Pix nào cho load nhanh cậu.đứt cáp ít người làm load nhanh thì có.
lúc nào đứt cáp cũng vậy nhưng được lúc đầu thôi sau này như rùa.
:D k phải đâu nó thấy dân việt nam đứt cáp nên nó thả code ra nhiều đó :D:D:D:D:D:D:D:D

hic..em mới order 12 con proxy instant ! :( mún tìm bác nào dùng chung cho đỡ tốn đây! :( ai dùng chung với em hok!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week