Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.81-Chào Năm Mới 2015] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!

Status
Not open for further replies.
Mình cài lại win mất cái tool speed.bạn nào có gửi cho mình với.
thank!
em cũng thế ai có gửi em với nhé em cảm ơn :(

có ai như em không ạ em gõ 4 tab thỉng thoảng có tab hiện code nhưng không gõ được không ạ.

code dạng 1 nùi chữ k có ô gõ phải hok cậu trên
đúng rồi bạn không có ô gõ luôn mặc dù thấy code không biết làm thế nào. bị như thế xuất sợ band quá :(

hỏi ngoài lề xí, sao tự mình làm bữa giờ ko có tiếng kêu, mà h thì lại có, có ai bị giống mình ko

sao mình gõ đc khoảng 3 code lập lại là nó ngưng luôn không load nữa, còn acc chủ thì vẫn login và vẫn có phần invite
Trong ground thì không acc nào bị bôi đen, nhưng acc nào cũng khoảng 3 code lập lại là nó loading mãi luôn :(

sao mình gõ đc khoảng 3 code lập lại là nó ngưng luôn không load nữa, còn acc chủ thì vẫn login và vẫn có phần invite
Trong ground thì không acc nào bị bôi đen, nhưng acc nào cũng khoảng 3 code lập lại là nó loading mãi luôn :(
chụp hình lên mơi bik dc login = soft hay web ?

hỏi ngoài lề xí, sao tự mình làm bữa giờ ko có tiếng kêu, mà h thì lại có, có ai bị giống mình ko
của mình cũng thế tự dưng bây giờ lại có tiếng

Mọi người cho mình hỏi chút?
mình làm pix trên web:http://standalone.entrymania.com/ mình log 6 tài khoản trên firefox mà chỉ có 1 tài khoản load hình còn 5 tài khoản còn lại không load.hix:(
Lâu rồi mới quay lại cap cap mà bị vậy ai biết nguyên trả lời giúp với

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week