Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.81-Chào Năm Mới 2015] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!

Status
Not open for further replies.
Gõ server nào cũng thế thoy.
Bạn nào gõ nhiều cho mình hỏi khi nào full speed được vậy
MÌnh gõ 9id không thể nào full speed dx nhiều hơn thì rối ==!

Gõ server nào cũng thế thoy.
Bạn nào gõ nhiều cho mình hỏi khi nào full speed được vậy
MÌnh gõ 9id không thể nào full speed dx nhiều hơn thì rối ==!
mình 4 id full speed 10
:(

thử đổi sang web gõ mà chả hiểu sao chrome log hơn 1 acc là trắng tinh
Firefox thì log vô chả thấy code, cứ load mãi :|
Ai pm yahoo chỉ dùm mình với :(

Giờ rảnh buổi chiều mà tôols gõ chiều ế ẩm quá, phải 8h tối trở đi mới bắt đầu nhanh, mà web thế này sao gõ được :(

Giờ rảnh buổi chiều mà tôols gõ chiều ế ẩm quá, phải 8h tối trở đi mới bắt đầu nhanh, mà web thế này sao gõ được :(
hơn 1 ac thì phải ẩn danh chrome đi. ff thì phải tạo usẻr khác vào box cap xem nhé :)

Thank, mà chả hiểu sao acc chủ gõ web thì code ra "kha khá" đều, mà acc phụ để 8 tabs mà chờ cả giờ đồng hồ ko có code nào o_O

dùng ssh cho mỗi id khác nhau đi cậu nha, hôm trước tớ cũng bị thế khi dùng ip chính với cả add nhiều id cùng 1 ip thì chờ dài cổ nó cũng chả ra code đâu!

3 tab web full speed - 42 id soft full speed

soft làm được rồi hả bạn

Vẫn dùng được mà?
Lạ nnỉ, nghỉ từ tết mới làm lại được 1 tháng thấy soft vẫn như trước, web thấy nhanh hơn, log ít hơn mà mới thử nên hơi bất tiện chút mà mọi nnguời cứ nói soft ko làm được nữa :|

Vẫn dùng được mà?
Lạ nnỉ, nghỉ từ tết mới làm lại được 1 tháng thấy soft vẫn như trước, web thấy nhanh hơn, log ít hơn mà mới thử nên hơi bất tiện chút mà mọi nnguời cứ nói soft ko làm được nữa :|
Có ai nói là không dùng được soft đâu! Chỉ là soft load chậm hơn web thôi mà!

Vẫn dùng được mà?
4h chiều mà 3 tab web full speed - 42 id soft full speed nghe cứ như 1 vụ nổ ấy nhỉ, ngày Bao ko làm mà nghe update thấy đã quá :D

có vể như vụ nổ đã dừng lại, thỉnh thoảng vẫn có bão 2-10' trên soft đó thôi. còn bây giờ 50id soft đứng hình

Hôm nay pix nó biết mình thử chơi web sao mà xả chiều nãy giờ phải làm soft, ko rảnh tay gõ web luôn, mấy hôm thì cả chiều ngồi ko mốc mặt được 100 code :confused:
40 id full speed nhé
6:40 - đã hết bão, giờ chầm chậm rồi

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,642
Latest member