PixProFit Phiên Bản Viêt Nam Chính Thức Vận Hành =))

HyipTapsu

Banned
Reactions
118
MR
0.000
Thế sau này gửi support thì mở đầu thế này nhé " chào anh pix !!! dạo này ba má anh có khỏe ko, ba má em thì ko khỏe lắm vì anh load chậm và hay...giở trò quá ... bla bla.... kết luận cuối cùng là anh pix ới ời xin unbaned cho em nhé... """ hihi tiếng Việt nhiều cảm xúc quá ....:binhsua02:

mod thật là khó đở :binhsua12:

hanngocthanh

Junior
Reactions
79
MR
0.000
Dân TQ không cap nhiều là vì bọn không biết tiếng anh thì nó dùng bàn phím chữ trung cap tiếng trung thì được.
Còn bọn biết tiếng anh thì việc làm của nó ngon lành rùi gấp mấy lần cap.
Thế nên dân VN vẫn cap đông nhất.

hoangaikute

Senior
Reactions
253
MR
0.000
Chat with me via Skype
Dân TQ không cap nhiều là vì bọn không biết tiếng anh thì nó dùng bàn phím chữ trung cap tiếng trung thì được.
nghe bác nói có vẻ đúng đấy

mrgoldengun

Verified
Reactions
379
MR
0.000
Chat with me via Skype

trong khu vực châu Á này hình như chỉ có mỗi Việt Nam là sử dụng các kí tự A,B,C nên dân Việt Nam capt nhiều :D

SunAngel

Senior
Reactions
255
MR
0.000

có thể chỉnh nhá ~ vấn đề là nó ko làm thôi! Còn làm đông nhất là VN hả? Chưa chắc lắm đâu!

có thể chỉnh nhá ~ vấn đề là nó ko làm thôi! Còn làm đông nhất là VN hả? Chưa chắc lắm đâu!

chỉnh ??? bà xài quen bàn phím latinh thử xài bàn phím trung xem. Mổ cò đã tốt lắm rùi giờ đang phải gõ 10 ngón tốc cao nữa.
Mà sao bà không nghĩ bọn trung nó có tìm hiểu về pix không ,cũng như bà có biết trung quốc có trang gõ capchar nào không, bọn nó ko gõ tiếng trung gõ tiếng anh làm gì.
" Còn làm đông nhất là VN hả? Chưa chắc lắm đâu ."
nếu VN không đông nhất thì thằng pix rỗi hơi làm thêm phiên bản VN hả, chỉ có bản tiếng anh với bản VN .
Hay là bà nghĩ bọn Châu Âu nó chịu cap hả, riêng trợ cấp thất nghiệp của tụi nó đã hơn cả VN cap hộc mặt cả ngày rùi.

Reactions
66
MR
0.000
một lợi thế khi vn mình sài A,B,C,... anh em nhỉ :binhsua16:

yugo

Hero
Reactions
720
MR
0.015
Viet nam chưa phải là gõ nhiều đau nhé, các bạn nhìn rank sẻ biết

Reactions
2,869
MR
0.067
Call me! Call me! Chat with me via Skype
Pix nó cũng sợ VN mình lắm đấy! :D
Mình cũng có gửi thu support nội dung là kêu nó thay đổi 1 ít như: ko giới hạn id, thay đổi rate....... nhưng cuối cùng nó reply lại là kêu mình làm theo những gì nó đã đặt ra. :binhsua12:
Nhưng qua cuộc TỔNG ĐÌNH CÔNG tết QUÝ TỊ vừa rồi! thì chính xác là nó sợ dân VN mình 100% đấy! :binhsua01:

cái này chắc là đánh giá chất lượng thì phải .
Chứ Top pix thì 1,2,3 thì hơi ảo mà tốp 4,5 toàn của VN sao việt nam lại cuối bảng được.
Chỉ có chất lượng của VN cuối bảng thì quá đúng.

chipnho

Hero
Reactions
295
MR
0.054
Chứ Top pix thì 1,2,3 thì hơi ảo mà tốp 4,5 toàn của VN sao việt nam lại cuối bảng được.

up 4 sever + lại mới rõ dc , với lại login proxy ko ah , 5ip chính + thêm cả chục proxy tất nhiên rank vn thâp cũng đúng :binhsua02:

Last edited by a moderator:

viethung999

Banned
Reactions
75
MR
0.000

Cái Traffic rank này cũng không chứng minh được gì nhiều. Giờ vào update lại nhé, VN giờ rank 21k. Mà hơi ngạc nhiên là TQ dân đông và nghèo cũng nhiều mà ko ham hố cạp cạp lắm nhỉ ?

tunvit

Vip
Verified
Solutions
1
Reactions
11,910
MR
46.429
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype

Theo mình biết thì chỉ có dân VN là có soft pix chính chủ để gõ = proxy, còn các nước khác gần như chỉ biết tới xiaoa và asian (vì 2 thằng này seo khá dữ, nó mua luôn tên miền các dự án captcha để seo), mà giá 2 soft này thì rất mắc, số còn lại biết dc soft Việt thì đa số xài captcha pro của bro Xuân Đức (đa số là hàng crack do 1 số cracker của philipin crack), sau đó tới bubu và vinacaptcha (mới có pix vài tháng trước) => họ vẫn đa số xài browser để làm việc là chính nên rank ko nói lên điều gì, chỉ vì chúng ta toàn chơi proxy

tara94221

Senior
Reactions
230
MR
0.014
bạn ơi cái bảng này xem ở đâu zậy

- - - Updated - - -

nhầm :-s:binhsua04::binhsua04:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,728
177,290
Latest member
onbetnewcom1