Ask Planetofbets là site Scam Scam

thuong424

Banned
Reactions
8
MR
0.000
Bực không thể tả hôm 12/6 mình mở TK ở đó dep vào 300$ đánh trận Braxin thắng tý rút tiền nó cứ pending mail gửi nó, nó yêu cầu ver tài khoản mới cho rút ( mà lúc đăng ký và dep tiền nó có yêu cầu như vậy đâu) nó yêu cầu Scan tài liệu gì gì đó ... Mà kiếm đâu ra bây giờ vì lúc đăng ký thông tin mình fake. Ai giúp mình với. Mai tiếp thì Tới giờ này nó lock luôn Tk của mình rồi. Ai giúp mình với. Mình chỉ cần rút vốn thôi

Đệt mẹ giờ chẳng biết site nào uy tín mà ***,mấy site uy tín thì nộp tiền wa ngân hàng cách chơi cũng lạ lẫm hic có bác nào bít site nào ngon bổ rẻ không

Fake giấy tờ rùi gửi cho nó thôi. Chi phí khoảng 40$. Nhưng nghe nói thằng POB này củ chuối lắm, khả năng gửi giấy tờ rồi nó vẫn đòi linh tinh.

15-06-2014 05:202.72Perfect Money U3995565Request in process
có 2.72$ mà nó cũng không trả. thông báo thanh tooán mà vào tài khooản không có tiền

Mình nghĩ nếu chơi đúng luật,không cheat chéc tạo nhìu acc này nọ với lại không dc ăn nhìu của no thì nó cũng ko bán cam mình đâu mình cũng vừa rút 3$ xong 2 phút sau có tiền rồi hj

15-06-2014 05:202.72Perfect Money U3995565Request in process
có 2.72$ mà nó cũng không trả. thông báo thanh tooán mà vào tài khooản không có tiền
Như thế này là vãn đang chờ thanh toán mà cậu site này đâu có instant đâu mình vừa rút 3$ 2 phút nó pay rồi :)

Đọc 1 loạt các topic của các bạn thì thật thấy là khó chịu , mình không bênh cho ai , sự tình mình chơi thằng này từ 2012 . Dạo này vào mùa WC nên chơi lại , đọc các topic bảo scam cũng khá lo lắng , nhưng mình có chơi 1 acc fake Info , chơi nhỏ lẽ ~200$ đổ lại . Vẫn payout đều , toàn thua nên chả payout mấy :))

Nhưng sau khi mình đọc topic là fake Info nó bắt scan nên mình lập hẳn 1 nick mới , điền Info name trùng , còn địa chỉ thì cứ fake , lo gì . Quan trọng là Country, bạn mà fake thì khổ vì nó check IP của bạn liên tục .

p/s : hôm qua mình thắng 3 trận , rút phần lời ra , giữ vốn lại . Nó thanh toán sau 2 tiếng làm việc :) Coi hình nhe , không lại bảo PR trá hình

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back