Help [Playmobs]Kiếm 1-10$/ Ngày không khó

vùng off ở châu nào vậy bác . với lại khi đổi vùng có cần tải lại playmobs và tạo acc mới ko hay dùng acc cũ cũng dc
Châu Á, + tất nhiên phải gỡ sạch;)), còn vùng tự tìm hiểu nhé bạn, site này gomcash cheater cũng đang chiến nên tớ không share vùng được:-ss

các bác có biết phần mềm nào fake ip sang nhiều nước ko . Em chỉ biết fake qua ip mỹ thôi

Đã tìm 2 giờ mà chưa ra vùng để chiến, ước gì có cao nhân nào sms đến di động mình :binhsua141: Có ai động lòng thuơng xót hong ta? :binhsua21:

đã cố gắng tìm vùng mà chưa được. ai có lòng tốt inbox dùm nhé. nếu làm được thì mình sẽ chơi 80-20. thank !!

:binhsua07: bật mí là cái này của hàn quốc, tình cờ mình cũng đọc được thôi do bít chút ít tiếng Hàn :D

thì nó tung ra cũng nhằm cho đợt quảng cáo dòng samsung galaxy s3 đang bán và dòng s3 sắp ra mắt

PS : mọi ng nên dùng các vpn lạ như cyberghost, hay các bản vpn free của korea nhé ;))

chứ ko thì lèo tèo 3-4 app ko đủ 2$ đâu chứ đừng nói là min 10

oài, đã nói là thấy có chữ của hàn xẻng rồi mà, dựa vào đó mày mò thêm là :binhsua03: có sữa bú rồi :binhsua08:

:binhsua07: bật mí là cái này của hàn quốc, tình cờ mình cũng đọc được thôi do bít chút ít tiếng Hàn :D

thì nó tung ra cũng nhằm cho đợt quảng cáo dòng samsung galaxy s3 đang bán và dòng s3 sắp ra mắt

PS : mọi ng nên dùng các vpn lạ như cyberghost, hay các bản vpn free của korea nhé ;))

chứ ko thì lèo tèo 3-4 app ko đủ 2$ đâu chứ đừng nói là min 10

Tigon biết chút tiêng Hàn à có y!m k mình hỏi nhờ chút :binhsua75:

Làm sao để có SSH vậy? SSH là gì ???

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week