Ask Please!! Mong các pro chỉ đường dẫn lối

fchn131

Junior
Reactions
7
MR
0.000
Chả là em cũng làm offer đc mấy tháng nay nhưng hầu hết là làm ios incent
Em đọc những bài hướng dẫn của các bậc tiền bối thấy rất thích thú và thật sự thấy đam mê về offer nhưng vẫn còn non và xanh quá.
Mong các bác chỉ giúp em với :)
Em muốn đăng ký 1 tài khoản ở những net lấy nguồn về làm SOLO thì cần những gì ạ :)
Các phần mềm face ip và iphone + ipad em có hết rồi :)
Nhân đây em cũng xin bái sư học nghệ, mong rằng có sư phụ nào tiếp nhận
Em ở hà nội ạ :)
Cảm ơn các tiền bối đã ghé qua, xin cho em 1 chấm :)

Làm ios giờ còn tạm ngon đó, vô nhanh kẻo trễ :cool: cẩn thận ăn cam nha. Vô lâu rồi sao giờ mới clone nick :D

Chả là em cũng làm offer đc mấy tháng nay nhưng hầu hết là làm ios incent
Em đọc những bài hướng dẫn của các bậc tiền bối thấy rất thích thú và thật sự thấy đam mê về offer nhưng vẫn còn non và xanh quá.
Mong các bác chỉ giúp em với :)
Em muốn đăng ký 1 tài khoản ở những net lấy nguồn về làm SOLO thì cần những gì ạ :)
Các phần mềm face ip và iphone + ipad em có hết rồi :)
Nhân đây em cũng xin bái sư học nghệ, mong rằng có sư phụ nào tiếp nhận
Em ở hà nội ạ :)
Cảm ơn các tiền bối đã ghé qua, xin cho em 1 chấm :)

làm mmo lâu mà giờ clone nick new >>> tội clone

xúi ae spam 1 dấu chấm (ko phải là FB đâu, 1 chấm để ăn banned à) >>> tội kích thích ae phản động

thoy đùa tí, cày cả đêm mệt quá chém tí đỡ stress, đi với vợ làm tí bữa sáng đã rồi về ngủ :D

làm mmo lâu mà giờ clone nick new >>> tội clone
View attachment 58771

xúi ae spam 1 dấu chấm (ko phải là FB đâu, 1 chấm để ăn banned à) >>> tội kích thích ae phản động

thoy đùa tí, cày cả đêm mệt quá chém tí đỡ stress, đi với vợ làm tí bữa sáng đã rồi về ngủ :D
bác chỉ được cái nói đúng. Chuẩn không cần chỉnh. Xúi dại ae spam ==> tiền trảm hậu tấu :D

thật ra thì em mới biết đến 4rum đc mấy ngày
trước kia em cũng có site riêng cũng biết sơ sơ add link từ trang công ty em làm vào cho mem làm
cũng đầu tư kha khá iphone ipad nhưng giờ công ty ko cho làm ios nữa nên để ko :(
các pro cho em hỏi giờ muốn solo có cần phải làm site riêng để add vào làm ko ạ, hay làm trực tiếp từ site mình lấy nguồn là đc. :)
cảm ơn các pro nha

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,524
174,806
Latest member
MaxMediavn

Most viewed of week

Most viewed of week

Back