PM bị blocked liên tục

thế 1 IP mình dùng 3 acc PM đều đã verý có sao không cac bác
3 acc thì ko biết , mình dùng chung tầm 20 acc vẫn ngon nè :p

Mới mua account của bác kikiro . nhận tiền đc 2 lần lại bị blocked . Account verify và độ tin tưởng 33.3 điểm . *** hiểu nổi
Chắc máy c bị dính blacklist PM rùi. Change Mac + Cài lại win + đổi IP xem sao?
Mọi người dùng vẫn bình thường mà? Tốt nhất nên dùng info thật, đừng nên mua acc. Có khi họ bán cho 3,4 người với cùng 1 info, thà bỏ tiền ra thuê fake mà verify còn hơn. Tuy tốn kém nhưng đảm bảo sau này :p

https://www.mediafire.com/?tebuwfjybnbc0rr

Mới mua account của bác kikiro . nhận tiền đc 2 lần lại bị blocked . Account verify và độ tin tưởng 33.3 điểm . *** hiểu nổi
Khổ thân, trc m cũng bị như bạn và rất rất khủng hoảng :))
Sau đó đã rút ra kn xương máu >>>
* Khi account bị block thì xác cmn định là bạn cài lại win làm sạch sẽ hdd + reset Modem( Refresh IP) ... ( Vì dù bạn có mua account trăm trusted Thì cứ login vào = IP Hoặc Computer của account blocked thì đi luôn và ngay :) )
* Có tiền trong PM phải sell thật nhanh... ( Đừng ham tiếc vài rate or gom cho nhiều vì fee send nó tính % chứ ko có định mức như LR )
* Mua account verified Và Login hẳn trên VPS INTER ( FAKE SOCK SSH INTER ) Cho an toàn :D
* Vài tuần > 1 tháng thay 1 account NEW ( Mua 1 lúc chục account verified có 2 > 3$ / 1account thôi ;)) )
Tất cả kinh nghiệm của m những ngày đầu sài PM, Share tặng bạn để tránh bị cảm giác khủng hoảng :))

P/s : Nói thật là ko ai trong 4rum này có thể unblock account cho bạn nếu đã bị blocked vì Vấn đề gian lận ( Nhất là có vài Trăm > cả k trong Balnce ), Nếu đã bị thi tìm cách làm Việc tiếp chứ đừng ngóng đợi...

Chắc mấy bro hay bị block acc có tut kiếm PM hay sao mà chỉ thấy hỏi làm sao để không bị block chứ chả thấy kêu tiếc tiền gì cả :D

Minh cài win máy lại sạch sẽ , ip nhà bị , dùng ip ssh cũng bị . cảm thấy hoang mang quá

mua máy new + lắp mạng new >>> nếu mà lock nữa thì xác định từ giã PM đi :D

Minh cài win máy lại sạch sẽ , ip nhà bị , dùng ip ssh cũng bị . cảm thấy hoang mang quá
Mua hẳn 1 con ssh inter ( 6$ ) sài bẹt nhè 1 tháng :)
Login ko bh hỏi lại PINcode cho đỡ lằng nhằng ( Same Ip nhưng khác trình duyệt vẫn bị hỏi code )
Ko hiểu bạn làm j nữa mà lock hoài :(
Thực ra cái chính là máy bạn đã bị vào list Block ( Dù SSH hay Ip Clean ntn vẫn bị )
Cài lại thì nên Gom hết thành 1 HDD( Delete tất hdd nhỏ ) và sau đó mới chia lại hdd cho chuẩn ( sẽ thay đc Number series hdd )

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week