PM block moi người giúp bạn mình với

vứt

Chào các bạn !
Mình đang gặp một vấn đề rất đau đầu và muốn nhờ các bạn MMO cứu nguy.
Trưa nay mình đăng nhập vào tài khoản PM để chuyển tiền thì khi chuyển thấy thông báo này:
Account (U553623) is blocked
Hãy giúp mình cách gửi thư xin mở lại tài khoản này với.
Link liên kết ảnh: www.danhmay24h.com/2009/10/blog-post.html

Thang bạn mình nó chỉ nhận tiền capcha sao mà nó cũng block được nhỉ. Bó tay với Pm quá nay nó định chuyển tiền pm thế là thấy chữ block đăng nhập vào vẫn bình thường

Block là mất tiền nha. Pó tay . com chưa ai unlock được

Bị khóa nhưng tiền vẫn ùn ùn chảy về, chỉ mỗi tội không rút ra được thôi các bạn ạ.
Nản quá

còn mình bị trường hợp cứ login vào tới profile ( chỉ vừa mình thấy chữ My Account) thì nó tự logout ra thì bị sao vậy @paymaster
xem lại trình duyệt web hoặc máy tính có nhiễm virus không nha:), quét virus toàn bộ máy

Không bạn nào có sáng kiến gì sao huhu

có 1 thằng ko bị block nhưng bị kiểu khác,đều than thằng pm
Perfectmoney.is is a scam...my account was hacked and lost usd14..i sent a ticket but they replied sorry they cant help as someone hacked my account..what a bad reply..instead of checking and claiming back my money..they simply wash they hands..fortunately it was only usd14...imagine if usd1000...then i changed my password..the next day..all off sudden i was not able to login...i sent tickets...till now no reply and no pin sent...i m sure..they are scam...do not put money as soon your money will be taken and they will tell u..its been hacked..paypal is the best e-currency account..never use perfectmoney..they are scam..cheated me...

Chán.
Đã về 96.2 USD nữa.
Tiền cứ về mà tài khoản lại bị khóa. Pm ơi là PM

cũng bị nó báo khóa acc .. nó bảo sau 12h mà không click vào link nó đưa thì reset tất cả tiền trong acc và acc bị hủy ..
nhưng đến 14h sau khi bị khóa mới biết .. mình contact cho nó thì nó mở lại .. tiền vẫn giữ nguyên :D

cũng bị nó báo khóa acc .. nó bảo sau 12h mà không click vào link nó đưa thì reset tất cả tiền trong acc và acc bị hủy ..
nhưng đến 14h sau khi bị khóa mới biết .. mình contact cho nó thì nó mở lại .. tiền vẫn giữ nguyên :D
Mình cũng nhận được email ấy. Nhưng mình có click vào đường link đó đâu. Sau 12h mà tài khoản vẫn ở trạng thái ổn định như ko có gì xảy ra cả. Tiền vẫn vậy. Là sao nhỉ?:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week