Introduce Pokerstars Auto Reg

Bank chú mày có đu 60$ không cu em? Chơi capcha thì chắc cũng chả dư dả gì nhỉ. 60$ a chơi apps ios chỉ 1 ngày là đu.
2 Bác cứ bình tĩnh ae với nhau làm j mà căng thế^^ Cuối tháng có tour nho nhỏ cho ae giao lưu mà, lúc đó thì tha hồ mà thể hiện trình độ :D mà bác chơi kỉu gì mà 60$/ngày kinh thế@@ xin chỉ giáo :D

2 Bác cứ bình tĩnh ae với nhau làm j mà căng thế^^ Cuối tháng có tour nho nhỏ cho ae giao lưu mà, lúc đó thì tha hồ mà thể hiện trình độ :D mà bác chơi kỉu gì mà 60$/ngày kinh thế@@ xin chỉ giáo :D
Trước chơi appbrats với photorewards có ngày 100$ ấy chứ :D

P/s cho cái ảnh

Attachments

236.8 KB · Views: 66
Ở 4rum mình chơi nhiều thể loại nhỉ. Ring, headup, tour blah blah có tất.
Em quen mấy ông anh toàn grind fifty khổ cực vãi :D

em vẫn thấy đánh ring là hay nhất. chơi tour hay sit&go nếu giai đoạn đầu may mắn big stack thì không nói làm gì. còn bài ra nhọ nhọ đến cuối cứ phải all-in cầu may mệt lắm.

Lúc đầu mình chơi fifty50 mà thấy ko hợp nên chuyển qua SNG 9 người :D Lâu lâu cũng có tour nhưng thành tích chán lắm :(

em vẫn thấy đánh ring là hay nhất. chơi tour hay sit&go nếu giai đoạn đầu may mắn big stack thì không nói làm gì. còn bài ra nhọ nhọ đến cuối cứ phải all-in cầu may mệt lắm.
chuẩn, em chỉ cash với ring cho nhanh gọn. đánh tour cảm giác ngồi fold với ôm bài đẹp đánh quá mệt và tốn time !!!

chuẩn, em chỉ cash với ring cho nhanh gọn. đánh tour cảm giác ngồi fold với ôm bài đẹp đánh quá mệt và tốn time !!!
Mà làm chip leader thì lại sướng. Thấy thằng nào sắp bật bãi mà ho he, dí cục tiền vào mồm em nó là fold vội :D

Mà ko có chip leader khủng hẳn thì kết thúc lâu lắm. Chơi sit & go mà thằng nào cũng xêm xêm thì còn lâu mới finish đc.
chuẩn cứ ring mà đánh, đc một ít chán lại đổi bàn cho chắc, cho lành :)) nhất là vào bàn nào nhiều fish :))

Oh bác hoangca em nói thật mà, bác làm home game đi ae vào giao lưu . Đảm bảo 100% sẽ HU với bác ở NL 100, đm thằng nào nói láo, ok ko bác

hahahaha bác nói thế thì em chịu rồi :D cứ tưởng bác thích giao lưu, với cả br dạo này đang nhiều vào cống cho bác tý học hỏi kinh nghiệm cao thủ HU

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week