♥♣♥[POLL]Có nên tấn công server pix để gây chú ý ?♥♣♥

Có nên tấn công server pix ?

• Total voters
    114
  • Poll closed .
Status
Not open for further replies.
box lộn xộn quá, không bit sẽ đi về đâu .. mỗi ngừi một í, cãi thế này 8.3.2013 cũng ko kqa j .!
Bác không phải căng thằng thế ah , lỗi này do pix gây ra , hình như trong box captra cũng có người chơi là nữ hình như thế ah , nên đừng phá tan không khí 8-3 chứ , h tất các các anh em trong box captra ước :
1 : Pix hết căng thẳng với người chơi hãy chơi kiểu xòng phẳng như trước
2 : Pix hãy load siêu nhân như kolo , để làm anh hùng trong captra nào
3 : Pix làm ăn phát đạt thì tăng giá lên đi VD : 1000/1,15 chẳng hạn
4 : Heeee cái này mới độc : Pix cho oánh 1 chữ thoải mãi đi nhé

mình đề nghị hôm nay 8.3, mỗi người nhịn 1 tí nhé, mai rồi cãi tiếp cũng được mà.

mình đề nghị hôm nay 8.3, mỗi người nhịn 1 tí nhé, mai rồi cãi tiếp cũng được mà.
Bác này nói chí phải , chắc là không muốn căng thằng trước giờ hoàng đạo đi chơi với người iu đây =))

Mấy ổng chẳng thấy tôn trọng ngày 8/3 gì cả, vào thấy toàn cãi lộn, haizz, hình như ko cãi nhau ko chịu được thì phải :|

Mấy ổng chẳng thấy tôn trọng ngày 8/3 gì cả, vào thấy toàn cãi lộn, haizz, hình như ko cãi nhau ko chịu được thì phải :|
Đâu phải là cãi lộn , nói sai rồi , đây là " Góp ý 1 cách tế nhị " =))

8/3 muốn nghĩ nó là 1 ngày bt thì nó là 1 ngày bt còn muốn quan trọng hoa vấn đề thì tùy :binhsua139:

8/3 muốn nghĩ nó là 1 ngày bt thì nó là 1 ngày bt còn muốn quan trọng hoa vấn đề thì tùy :binhsua139:

bi quan trong 1 ngày nên lạc quan là thái độ bàng quang với 1 sự việc nên nhìn nhận khách quan:binhsua104:

---------- Post added at 11:33 AM ---------- Previous post was at 11:29 AM ----------

không nên cãi nhau, vì chúng ta có cạp 1 chữ hay 2 chữ j cũng vì j??? tiền, để làm j? mặc đẹp phụ nữ ngắm, galant cho phụ nữ nể, cư xử đàng hoàng cho phụ nữ kính phục, và mua "pikachu" khi lên giường là hành động đàn ông, tóm lại là tiền, nhưng không phải tất cả, vì đàn ông cũng cần nể nhau nữa, nên tốp cãi nhau đi, ít tiền hay nhiều # bạn đc ai tôn trọng

Ps: TYPN:binhsua172::binhsua172::binhsua172::binhsua172::binhsua172::binhsua172::binhsua172::binhsua172::binhsua172::binhsua172::binhsua172::binhsua172:

+ uytinlagi , begs_nt tiếp tục war , cả 2 cùng vào lao bóc lịch chung nhé !:binhsua117:

+Còn vấn đề tấn công gì đó mình nghỉ ko nên, quan điểm khi ở box Catpcha là cheat ( gõ 1 chữ , sau khi bạn wingstar khai mở các mem khác làm và có cái được cái tốt thì ai cũng biết mình đã khảo khát và thống ko là ko nhắc lại tránh cho mem mới biết ) , vấn đề hack crack ( soft XD ) thì mình cũng đã triệt hạ. Vậy còn chuyển ddos gì đó theo mình cũng ko nên !
Topic này close nhé, dù sao cũng thanks chủ topic đã có đóng góp rất nhiều cho box Captcha ! :binhsua113:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week