[Poll] Tôi sai hay admin Shin sai

Tôi sai hay admin Shin sai?

• Total voters
    34
Status
Not open for further replies.
bạn thanhphu1996 có thể đưa cho mọi người ảnh có mặt của bạn được không ? chân dung càng rõ càng tốt
sau 3 ngày t đảm bảo c sẽ nổi tiếng trên forum voz :))

- - - Updated - - -

ai mới là người đang tỏ ra nguy hiểm ?
cậu biết là họ thích bị ghẹo chắc =))
:)) Tất nhiên phải biết rồi, cưa gái mà ko biết tính cách của nó à =)) Thôi, bạn cãi cùn quá, nếu ko có việc gì làm thì out giùm mình nhé
mấy thể loại làm loạn forum này cho nó ra đảo tự PTS 1 mình đi :binhsua06:
Vẫn còn ở đây à =))

thớt sinh năm 96 hả bởi vậy.....

ừ 96 nên mới thế
có cái việc cỏn con cũng phải lập poll
trẻ trâu detected
96 thì đã sao nào :)) Nhìn Join date rồi phán nhá mấy thánh. Ko thích thì get out, sao cứ bu vô đây chi vậy??

Tôi thừa biết trong 4rum này toàn thành phần bất hảo,

:m082: câu này là sao đây , bất hảo cái j ?? ăn nói cho đàng hoàng nhé - toàn người lớn hơn cậu đấy

:)) Tất nhiên phải biết rồi, cưa gái mà ko biết tính cách của nó à =)) Thôi, bạn cãi cùn quá, nếu ko có việc gì làm thì out giùm mình nhé

Vẫn còn ở đây à =))

việc gì anh phải out hả nhóc :-j
96 = 16 tuổi rồi đấy
đừng dùng đầu chỉ để đội mũ
bới móc cả thớt 2011, vào đôi co ở topic RULE :-j
ôi dời ơi
trẻ trâu + đàn bà

- - - Updated - - -

96 thì đã sao nào :)) Nhìn Join date rồi phán nhá mấy thánh. Ko thích thì get out, sao cứ bu vô đây chi vậy??

đọ join date ăn tiền không nhóc ?
thích acc join date năm nào ? =))

Shin là ng lập forum + là Admin =>ở đây shin là luật. dù Shin sai thì đa phần mọi người góp ý, chứ chả ai đi lập pic kiểu này => ko khác gì người xa lạ đến nhà người ta, làm chuyện gì đó xong rồi gọi dân làng xung quanh đến bảo chủ nhà đãi khách ko tốt :))

lấy hình con gái ng ta, ko xin phép, pót lung tung lên mạng để bêu rếu thế mà cứ cãi già mồm. Giờ ng ta lấy hình anh chị em hay cha mẹ, ông bà bạn kêu đây là ng tui muốn kua, anh e PTS cho xấu xấu nhé thế bạn chịu ko.

96 = 16 tuổi rồi đấy
ôi dời ơi
trẻ trâu + đàn bà

chủ top nhảm vãi. cái vấn đề này cũng tạo poll.
đồng ý kiến với 2 a này và tất cả mem nào có ý nghĩ giống 2 a này.
Bị ban thì im đc rồi. bới với chả móc... Thấy tội cho e bị chế quá bị thg điên này nó để ý =))

:m082: câu này là sao đây , bất hảo cái j ?? ăn nói cho đàng hoàng nhé - toàn người lớn hơn cậu đấy
Đợi chút, phải sửa lại là 1 số. Cứ nhìn topic nãy giờ sẽ thấy :))
96 = 16 tuổi rồi đấy
ôi dời ơi
trẻ trâu + đàn bà

- - - Updated - - -

đọ join date ăn tiền không nhóc ?
thích acc join date năm nào ? =))
Thôi, ko chấp :)) Thích thì cứ việc aus :))

người ta lập ra 4rum mang chén cơm đến cho ku ăn mà ku không cám ơn 1 tiếng mà ku còn quay sang ku......

đến nãn với thằng ku

người ta lập ra 4rum mang chén cơm đến cho ku ăn mà ku không cám ơn 1 tiếng mà ku còn quay sang ku......

đến nãn với thằng ku
Nếu 1 4rum ko có mem thì 4rum tồn tại = gì? Tiền quảng cáo?

Chẳng cần biết ai đúng ai sai, nhưng riêng cái giọng bố đời, cãi cùn của thằng ranh con 96 là xứng đáng ban 3ngày rồi :|

Đầu tiên cho mình gửi lời xin lỗi đến những người đã bị lôi vào vấn đề này nha. Vì dường như thanhphu1996 không muốn nghe bất kì lời khuyên nào của mình cả.

Chào thanhphu1996,

Có vẻ như việc này rồi cũng không đi đến đâu. Cái này chỉ là cảnh cáo thôi nên mình sẽ không BANNED bạn như đã thương lượng từ trước.

Hình của người khác bạn không làm nó đẹp hơn mà làm nó xấu đi để làm gì. Mục đích của bạn không ai biết. Nhưng với mình là một Admin thì mình buộc phải giữ Forum là môi trường tốt nhất, chứ không phải biến Forum thành nơi chuyên đi làm chuyện xấu.

Mong bạn hiểu và thông cảm. Mình xin Closed Topic tại đây. Và kết thúc chuyện này để tránh làm tốn thời gian của mọi người.

Chúc các bạn chủ nhật vui vẻ
Thân

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333