SCAM PoolEarn Reviews : SCAM or LEGIT ?

Chào các bác, chúc các bác ngày mới vui vẻ và hiệu quả

Attachments

99.9 KB · Views: 86
Chào các bác, một ngày không vào là topic bị trôi xuống mãi dưới, hihi, nay tôi không rút tiền nên không có proof ạ, trong đây bác nào rút tiền rồi cho anh em cái ảnh chụp để động viên tinh thần nhau nhé, cảm ơn các bác.

nqphuc

Hero
Reactions
560
MR
0.000
SIte này đầu tư có cần phải click ads không thread? Hay là dep vào rồi hằng ngày vào with thôi?

Đã ref cho bác! Trang này cũng hay nhận tiền hàng ngày! mới rút về PM không mấy phí =]]

Vâng bác, đấy là điều em khoái nhất ở PoolEarn, lượm nhặt mỗi ngày cũng chỉ có 3 cent nhưng được cái có đồng nào xào luôn đồng ấy, khỏi phải chờ đợi thấp thỏm

Vâng bác, đấy là điều em khoái nhất ở PoolEarn, lượm nhặt mỗi ngày cũng chỉ có 3 cent nhưng được cái có đồng nào xào luôn đồng ấy, khỏi phải chờ đợi thấp thỏm
bác có trang nào kiếm tiền hay hay không. em mới tham gia lĩnh vực MMO nên nhiều cái cần học hỏi.

bác có trang nào kiếm tiền hay hay không. em mới tham gia lĩnh vực MMO nên nhiều cái cần học hỏi.

chiến site PTC phải đầu tư mới mong kiếm thu nhập được bác ạ, còn không đầu tư gì thì bác nên hướng đến những site làm jobs ấy, nếu có chuyên môn thì có rất nhiều trang dành cho freelancer như upwork, fiverr ..., còn không thì bác vào những trang mini jobs kiểu như Crowflower, microworkers hoặc một số site của Nga cũng rất hay (vktarget, seosprint, wmrfast, socpublic, profitcentr, wmmail ...), công việc ở đây chủ yếu là những việc lặt vặt nhàm chán kiểu như like, share, invite mạng xã hội, nhập liệu, post bài forrum ... đại khái là những việc không yêu cầu về chuyên môn mà chỉ cần chăm chỉ cẩn thận, nếu chịu khó thì bác cũng có thể tranh thủ kiếm 1 vài đô mỗi ngày

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,005
176,495
Latest member
nahiyans

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week