Ask Post bài ở Akiba

Censored thì nhiều view hơn do nhiều em đẹp, nhiều phim.

Còn Uncen view ít hơn nhưng chưa chắc đã ít $ hơn.

Vào Liên xô chấm Mỹ toàn thấy các bợn ở đấy đòi xem phim Uncensored ko che. Phim che xem nhiều chán.

Đúng đó. Có cái hay thì che rồi :)). mà bọn Tây thì khoái cận cảnh :))

hàng nào mà chả nát ....bị baned có xóa hết topic ko nhỉ

Tùy từng 4rum thôi. Có cái del toàn tập có cái chỉ banned acc còn topic vẫn giữ nguyên.

Đang nghiên cứu,đã tìm ra 1 nguyên nhân rules18.nhưng chưa có nick thử nghiệm.(bị nhốt 30d)

đã post đc 50 bài sau 24h ko việc gì.nhưng sau đó nó baned vì multi acc.

Baned 30day thì vẫn còn bài,còn nếu ban never thì xóa hết bài anh em nhé

Anh em Việt Nam spam quá nên nó ban la phải. Thật là nhục nhã đi đâu cũng thấy ban IP Viet Nam

Mấy ông VN spam ngu bỏ mẹ. Mình là mod ban thẳng tay + del sạch bài luôn vì toàn spam nhảm VL, post bài toàn bài FAke DVD Code để tránh rule 10 double post của nó.

Làm sao mấy bố qua mắt được mấy thằng Mod đó. Chỉ sợ nó ghét nó ban luôn IP Việt nam thì hết đường làm ăn.

cứ collection mà fang, nó ngại nhìn lắm, còn mình newthread nó sớt cái là ra, ăn ban uổng lắm

Collection đây ... Theo kinh nghiệm của tớ. Cứ để 1 lượt post 1 phát. Bài tớ bị phạm rule nè =)). Nhưng ko bị xóa bài, mà chỉ bị ăn cảnh cáo -> ban 1 tháng. Kết quả là spam được hơn 200 phim =)). 1 tháng sau vào spam tiếp :D

ai biết cách seach bài ở akiba ko vậy .. em seach hòi ko được. post bài toàn bị phạm rules double post ! hix :binhsua21::binhsua21::binhsua21:

gỉ search ko đc ??? bik search ko pa, mình search bt, nói chung chơi ở akiba tìm hiểu rule à ko sao cả gay nhất là cai rule 18 thôi. còn chuyện nhiều người muốn ăn mà ko tìm hiểu bi mod ban nich lại thành ra tưởng bi chèn ép này nọ. nãn thật! mình ko chơi aiba nhé nhưng có thời gian tìm hiểu rồi nên biết sơ sơ :)

Mấy ông VN spam ngu bỏ mẹ. Mình là mod ban thẳng tay + del sạch bài luôn vì toàn spam nhảm VL, post bài toàn bài FAke DVD Code để tránh rule 10 double post của nó.

Làm sao mấy bố qua mắt được mấy thằng Mod đó. Chỉ sợ nó ghét nó ban luôn IP Việt nam thì hết đường làm ăn.

Pro này chắc đang làm ăn ổn định ở akiba nên nói a e.thật ra thì vì đồng tiền bát gạo thội,nói đến kiếm đc nhiều thì ai chẳng lao vào.ko ai là ngoại lệ cả

Vừa bị banned bên akiba vì tội multi acc =))
Bọn này làm ăn láo vãi.
Có 1 acc mà cũng kêu multi.
IP việt nam IP động chắc ông nào cũng có lần log bằng ip mình đã từng vào đây mà =))

Vừa bị banned bên akiba vì tội multi acc =))
Bọn này làm ăn láo vãi.
Có 1 acc mà cũng kêu multi.
IP việt nam IP động chắc ông nào cũng có lần log bằng ip mình đã từng vào đây mà =))

Bạn có cái nick nào đang bị 30 ngày ko? nếu có nó vẫn tình là multi thì phải

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,656
Latest member
guongsoitoanthan

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week