Post bài trong forum nhận tiền - Bonus 0.15$ mỗi bạn

Status
Not open for further replies.
phải post trên 1 dòng hả bạn chủ topic, mình post trên 1 dòng nhưng sang dòng thứ 2 được có vài chữ nữa hà, vậy có tính spam không? :(

phải post trên 1 dòng hả bạn chủ topic, mình post trên 1 dòng nhưng sang dòng thứ 2 được có vài chữ nữa hà, vậy có tính spam không? :(
Vậy là được rồi á bạn
Cơ bản là post càng dài càng tốt và có ý nghĩa tí là được :D

TOPIC VỪA KIẾM TIỀN VỪA HỌC TIẾNG ANH
(ĐÃ CÓ PROOF CẬP NHẬT)

Đã lập group hỗ trợ nhau: https://www.facebook.com/groups/334138670063770/

Từ hôm nay mỗi ngày mình sẽ post một kiến thức tiếng anh như vocabulary, grammar,idioms,... cho mọi người cùng học nha (ai hỏi gì ví dụ câu này viết thế nào thì cũng hỏi luôn, nếu mình gà không giúp được thì chắc có pro Tiếng anh hơn giúp thôi)

Dành cho người biết Tiếng Anh chút chút vì forum là forum tiếng anh, cũng là 1 phần để trau dồi thêm vốn English :D
Đây cũng là 1 forum kiếm tiền tương tự mmo4me

Sau khi bạn đăng ký theo link của mình bạn post đến khi đạt được 25 point và post được 10 post (1post = 2point, 1 thread bạn lập được = 3point), bạn chụp cái thông tin post và point của bạn mình xem, mình bonus bạn ngay 0.15$
Đối với số point của bạn được quy đổi 250point = 2,5$
Bạn có thể yêu cầu forum rút tiền của bạn về khi bạn đạt minpay là 250points = 2.5$, forum cũng pay qua PP,PM.

Nếu bạn có hứng thú thì đăng ký theo link này: http://forum.redlr.com/forum.php?referrerid=2862
Sau khi đạt yêu cầu mình đưa ra,cho mình xin user name, thông tin post và point tài khoản của bạn, mình sẽ pay qua PP,PM

Sau khi đăng ký vui lòng xem qua một topic của mình ( nên xem thao khảo nếu bạn muốn lập topic được admin duyệt đăng): http://forum.redlr.com/showthread.php?5566-GPTBANKS-gptbanks-com-the-best-GPT-site-I-have-ever-know

Nếu post của bạn chất lượng được các member khác like (bằng cách kích nút xanh dưới avatar bạn), bạn được cộng point, ngược lại nếu người ta kích nút đỏ, bạn bị trừ points. Bởi vậy có bạn post được vài post mà thấy số point lên vài chục là do post chất lượng.
Cách tính point như trên chỉ là cho mem mới vào thôi, bạn cũng có cơ hội tăng số point trên mỗi post. tham khảo "Tips to Increase your point" trên đầu forum nha!

Do mình thấy một số bạn spam quá nên mình phải đổi luật, bonus sẽ được gửi khi mình check thấy các post của bạn đạt chất lượng hoặc không bạn sẽ nhận bonus khi bạn có payment đầu tiên, các bạn thông cảm cho mình.

Lưu ý:
Post trong mục "Redlr Support & Help" và mục " General talks" thì không được tính point

Tối đa bạn được tạo 5 thread/ngày, post 25 post/ngày
Lưu ý post có ý nghĩa , ko spam. Nếu bạn spam thì mình không thể bonus cho bạn.
Nếu bạn spam tức post không có ý nghĩa, các post ngắn dưới 1 dòng chữ thì admin sẽ tính bạn là spammer nên bạn là ref của mình, mình bị trừ point đồng thời bạn cũng không thể cashout. Vì vậy lưu ý trước khi post.

Cập nhật danh sách ref và bonus:

1. @EndLesS21
2. @moneymonline
3. @nhungst
4. @quangthaiit
5. @theroadgo

6. @bankketcher
7. @MrLee

8. @winbywin ĐÃ BONUS
9. @phuong,
10. @moneymonline
11. @komoro92 : ĐÃ BONUS
12. @haha5lan
13. @nhat4291
14. @stockwinner
15. @HourlyMonitor
16. @ cucuti
17. @whynotMMO

18. @levansonk4a
19. @adam27944
20. @manly
P/S: UP mệt quá. Đứa nào đi ngang không up dùm thì đẻ con ko có..ko có..lỗ.... ấy nha :rolleyes:

Sau 3 ngày chinh chiến đã có proof đầu tay của chính mình, cheer:
Vậy nếu muốn hỗ trợ tăng thêm vốn tiếng anh thì làm sao bạn? Đang dốt khoản này nên chưa dám tham gia:D

Vậy đành chờ khi nào có đủ vốn về tiếng anh mà topic này chưa close thì nhảy vào đặt gạch vậy.:D
cứ vào đại đi bạn
mà tiếng anh bạn đang ở level cỡ nào đã ? :D
forum kiếm tiền mà toàn bọn non - us, uk nên tiengs anh nó cũng như mình thôi bạn :D

cứ vào đại đi bạn
mà tiếng anh bạn đang ở level cỡ nào đã ? :D
forum kiếm tiền mà toàn bọn non - us, uk nên tiengs anh nó cũng như mình thôi bạn :D
Chẳng bít ở level nào nữa, hay là level 0, tính ra thì cũng biết chút ít về english.:)

Chẳng bít ở level nào nữa, hay là level 0, tính ra thì cũng biết chút ít về english.:)
Vậy cứ thử đi bạn
Luyện cho lên ko sao hết
Có thời gian bạn nhớ trau dồi thêm
Mình thì hay vừa làm online kiếm tiền vừa lên paltalk học t.a :D

Vậy cứ thử đi bạn
Luyện cho lên ko sao hết
Có thời gian bạn nhớ trau dồi thêm
Mình thì hay vừa làm online kiếm tiền vừa lên paltalk học t.a :D
Mình tưởng là trang ấy chỉ chat với những người trên đó thôi mà, học kiểu gì zậy bạn?:)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,141
173,232
Latest member
88bigznet
Back
Top Bottom