Postback BLVD vẫn lỗi ?

ThanhHa

Junior
Reactions
66
MR
0.000
Hiện tại Mình đang làm Amin site có những net Matomy , Peanutlabs , Supersonic , BLVD

Trong đó riêng thằng BLVD cre off phải nói rằng " láo bằng cụ nó luôn " :| ví dụ như mình lead 5 offer nhưng lúc vào acc Net check thì có 2 3 đôi khi là 0 :|

Mặc dù đã ticket nó nhưng nó đòi cung cấp acc hosting ???WTF??? Điều đó là không thể rồi =)))

Có bro nào bị như mình không và đã có cách fix ?

Xin chỉ giáo dùm mình vấn đề này nhóe ^^ thanks

thiệt hay đùa vậy bạn, bạn hỏi vậy.. nó hỏi lại làm sao mày biết lead 5, ko lẻ mày là thằng làm, để ý nhiều nên biết...bạn trả lời sao

Uhm mình cũng không rõ nữa những hiện tại 2 site mình đều bị như vậy cả híc

- - - Updated - - -

thiệt hay đùa vậy bạn, bạn hỏi vậy.. nó hỏi lại làm sao mày biết lead 5, ko lẻ mày là thằng làm, để ý nhiều nên biết...bạn trả lời sao

Không bạn , mình viết nói rõ nó rằng 1 số thành viên của tôi ... bla bla $&@*#( có vẻ như **#$#@# ...

Nó mail lại đòi acc hosting của tớ :-??

thằng NET này ăn gian là chúa rồi, mà nó pay đều là dc, có gì phải xoắn:binhsua16:

Uhm bạn :( nhưng mà như thế mình thiệt thòi chứ bộ làm đc vài off nó cắt phế hơn nửa rồi ai dám chơi ? huhu

thường là 50$ nó cắt 10$ đó, cắt phế kinh lắm, PB ko đóng vai trò gì ở đây nữa, chỉ quan trọng là nó ăn gian, nhưng bù lại thì nó pay tốt, vậy là dc rồi:binhsua16:

thường là 50$ nó cắt 10$ đó, cắt phế kinh lắm, PB ko đóng vai trò gì ở đây nữa, chỉ quan trọng là nó ăn gian, nhưng bù lại thì nó pay tốt, vậy là dc rồi:binhsua16:

Đc như thế mình cũng cam chịu rồi cậu à híc nó ăn gian bên tớ kinh lắm í

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most viewed of week

Back