Solved PP bị ăn limited

dạo gần đây là 180 hết nhé :( hôm bữa gọi pp . vừa nói country Viet Nam ( mình gọi số fone PP US ). nó bảo 1 câu "Viet Nam ? Oh Viet Nam is a special case that ..... gì gì đó " nghe ko kịp ==! nghe chữ special case là thấy nản r :(

WTF. thế này thì căng à nha.

95% khi gửi bước 2 là có thêm bước chứng minh vài giao dịch trước đó và cuối cùng là denied
Gỡ được đợt này là pp bạn sẽ trust kha khá và không sợ bão nữa :)

bị như thớt nhưng chưa dám gỡ. chờ qua bão đả :D:D:D hi vọng nó tha :(

vừa mới nhận tiền từ site về rồi cũng bị ăn như thế này...mình add card vào rồi mà lại báo như thế này là add card lại hả mấy pro!
Card ok rồi. up hóa đơn địa chỉ lên đi bạn

Card ok rồi. up hóa đơn địa chỉ lên đi bạn

cái đó ko phải của mình..mình cũng bị vậy mà trước kia add card vào rồi...h nó bắt xác nhận lại thì mình nhập card cũ vào à...vs lại ko cũng ko xác nhận được..có phải là vì trong thẻ ko có tiền không!

cái đó ko phải của mình..mình cũng bị vậy mà trước kia add card vào rồi...h nó bắt xác nhận lại thì mình nhập card cũ vào à...vs lại ko cũng ko xác nhận được..có phải là vì trong thẻ ko có tiền không!
ko cần có $ nếu thẻ vẫn còn trong paypal. chủ yếu là xác nhận lại thui

dạo gần đây là 180 hết nhé :( hôm bữa gọi pp . vừa nói country Viet Nam ( mình gọi số fone PP US ). nó bảo 1 câu "Viet Nam ? Oh Viet Nam is a special case that ..... gì gì đó " nghe ko kịp ==! nghe chữ special case là thấy nản r :(
thôi xong luôn hổm giờ hóng hy vọng.. h đã có kết quả , PP lót đường cho mấy TK khác là vừa ..vĩnh biệt em PP.... Oh Viet Nam is a special case
..
phắc diu PP

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,245
Latest member
alibobo

Most viewed of week

Most discussed of week