Help PP bị hold 21 days.

Solutions
2
Reactions
530
MR
4.837
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
đủ 3 dk của paypal :3

TongNhat

Banned
Reactions
188
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
PP mới, đc chuyển tiền đến lần đầu tiên.

1. PP gửi, gửi đến nhiều PP thì PP nhận sẽ bị Hold. Thậm chí dính ngay Limits nếu sử dụng PP mới hoặc GD nhiều liên tục gửi cho PP khác.
2. Trong trường hợp PP người gửi ít khi gửi tiền và đã xác nhận rồi, hoặc PP sử dụng lâu và ít giao dịch thì pp mới rất ít khi bị Hold.

P/S: Các bạn cứ thử sử dụng PP của mình mà ít GD ấy, gửi cho một PP khác sẽ ko bị Hold, còn nếu PP mình mà gửi liên tục cho nhiều tài khoản là bên nhận bị Hold ngay. Gửi liên tục tức trong 1 thời gian nào đó gửi liên tục chứ ko phải là đã GD nhiều lần nha.

Mình cũng ko tìm hiểu kỹ lắm vì PP mình chưa bị hold hay limits lần nào cả.

acevnvn

Exchanger
Verified
Trusted 3
Solutions
1
Reactions
2,468
MR
4.398
$1,683.22
Services
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Mình mới tạo tk paypal premier cách đây vài tiếng xong withdraw từ cheklisting về có bị hold gì đâu :confused:
Để mình đính chính một phát cho nó rõ ràng, Paypal mới chưa chắc là đã bị hold 21 ngày nhé. Thỏa một vài hoặc tất cả yếu tố sau:
  • Paypal thường xuyên mua hàng hóa fund từ credit cards
  • Nhận tiền từ những Site lớn, cty, từ lúc tạo đến sử dụng cố định 1 IP
  • Lượng tiền tăng dần đều không dồn dập
  • Tất cả giao dịch đều có Details rõ ràng
Thông tin này đến từ 2 acc PP của mình, 1 cái từ lúc tạo đến giờ này ko biết hold là gì, 1 cái nửa năm sau khi dùng nhận nguồn MDI mobile limited thì bị kích hoạt hold

Còn về điều kiện thứ 3 là 60 ngày. Chỉ cần bạn có giao dịch dồn dập, trạng thái và note giao dịch rõ ràng, vượt xa 2 điều kiện đầu tiên thì sẽ kích hoạt luôn seller with PP chỉ từ 20 - 25 ngày, tính từ giao dịch mua bán đầu tiên. Như 1 PP của mình là đúng ngày 21

King

Legendary
Verified
Reactions
4,342
MR
20.294
$1,075.00
Services
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
Để mình đính chính một phát cho nó rõ ràng, Paypal mới chưa chắc là đã bị hold 21 ngày nhé. Thỏa một vài hoặc tất cả yếu tố sau:
  • Paypal thường xuyên mua hàng hóa fund từ credit cards
  • Nhận tiền từ những Site lớn, cty, từ lúc tạo đến sử dụng cố định 1 IP
  • Lượng tiền tăng dần đều không dồn dập
  • Tất cả giao dịch đều có Details rõ ràng
Thông tin này đến từ 2 acc PP của mình, 1 cái từ lúc tạo đến giờ này ko biết hold là gì, 1 cái nửa năm sau khi dùng nhận nguồn MDI mobile limited thì bị kích hoạt hold

Còn về điều kiện thứ 3 là 60 ngày. Chỉ cần bạn có giao dịch dồn dập, trạng thái và note giao dịch rõ ràng, vượt xa 2 điều kiện đầu tiên thì sẽ kích hoạt luôn seller with PP chỉ từ 20 - 25 ngày, tính từ giao dịch mua bán đầu tiên. Như 1 PP của mình là đúng ngày 21

Mình vượt xa xa xa 2 cái đầu tiên mà bị 20 days rồi chưa hết :(

Mình vượt xa xa xa 2 cái đầu tiên mà bị 20 days rồi chưa hết :(

Cũng không chắc chắn lắm về tất cả mọi người. Nhưng TH mình thế này:

Có 1 con PP thế này:

• 5 giao dịch mua bán thì có khoảng 350
  • Số tiền thì không nhớ lắm nhưng vượt rất rất xa 100 USD
  • Tất nhiên cái cột 60 ngày thì nó vẫn tăng trạng thái như mọi người
Thì cũng đổi trạng thái giao dịch là đã hoàn thành để 7 ngày available giao dịch đó. Cũng nghĩ là "đành chấp nhận". Nhưng khoảng ngày 20 -21 nó mất cái hold 21 days. Kiểm tra email nó nói bạn đã là seller xác lập với Paypal. Vì thế mình mới có nhận định, còn cụ thể chính xác ra làm sao để được kích hoạt sớm thì cũng chưa được rõ ràng lắm

Cũng không chắc chắn lắm về tất cả mọi người. Nhưng TH mình thế này:

Có 1 con PP thế này:

• 5 giao dịch mua bán thì có khoảng 350
  • Số tiền thì không nhớ lắm nhưng vượt rất rất xa 100 USD
  • Tất nhiên cái cột 60 ngày thì nó vẫn tăng trạng thái như mọi người
Thì cũng đổi trạng thái giao dịch là đã hoàn thành để 7 ngày available giao dịch đó. Cũng nghĩ là "đành chấp nhận". Nhưng khoảng ngày 20 -21 nó mất cái hold 21 days. Kiểm tra email nó nói bạn đã là seller xác lập với Paypal. Vì thế mình mới có nhận định, còn cụ thể chính xác ra làm sao để được kích hoạt sớm thì cũng chưa được rõ ràng lắm

Mình thì giao dịch tầm 3k$ với khoảng 80 giao dịch hi vọng cũng sớm đc thả như bạn :D:D

Mình thì giao dịch tầm 3k$ với khoảng 80 giao dịch hi vọng cũng sớm đc thả như bạn :D:D
Mấy con PP của mình chỉ có 1 con được kích hoạt sớm, mà đặc điểm là yêu cầu vượt rất xa. Còn muốn rút ra cái "tút" sớm chắc phải 3 - 4 PP như vậy rồi tìm điểm chung. Còn không chắc may mắn, do nó view đánh giá, rồi thả rông :p

MrVietkt

Junior
Reactions
135
MR
0.012
Chat with me via Skype
cái limit 21 ngày là sẽ tự hết hay sao mọi người

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads