Request PP bị limit lần giao dịch đầu tiên

Reactions
42
MR
0.000
Như tiltle e đã nói pp của e bị limit 2 cái... Pro hay bác nào có lòng giúp đỡ thì em cám ơn.. PP có 6$ à. Tiện e cũng hỏi gỡ limit lúc nào cũng đc hả .. :(:(
Em cũng đọc cách gỡ rồi, thắc mắc về cái Credit Card statement: Cái này bắt buộc phải ra ngân hàng in sao kê hả. Hay ra key ATM có đc ko ?

Như tiltle e đã nói pp của e bị limit 2 cái... Pro hay bác nào có lòng giúp đỡ thì em cám ơn.. PP có 6$ à. Tiện e cũng hỏi gỡ limit lúc nào cũng đc hả .. :(:(
Em cũng đọc cách gỡ rồi, thắc mắc về cái Credit Card statement: Cái này bắt buộc phải ra ngân hàng in sao kê hả. Hay ra key ATM có đc ko ?
Ra ngân hàng xin cái bảng in sao kê có mộc, địa chỉ đúng với địa chỉ lúc đăng kí pp và thêm cái proof address như vậy là ok mà

Mình bị hôm qua, xong đến tối được open luôn, gửi mỗi cho nó scan cái ID (CMT), xong viết mấy cái mail đại ý kiểu khổ khổ vào, thế là xong, nhưng bị cái 1$ giao dịch thì nó held, 1 tuần mới điều tra xong -_
bác bày e với, bị lần đầu ko biết lm sao :/

Ra ngân hàng xin cái bảng in sao kê có mộc, địa chỉ đúng với địa chỉ lúc đăng kí pp và thêm cái proof address như vậy là ok mà
cả 2 cái này e đâu có đâu? cái địa chỉ đó in sao kê điện, khổ nỗi nhà e đâu có cái gì đâu.. dùng mạng cũng đang ngoài net.. còn cái ngân hàng ra cây ATM có đc ko

Bác copy hình của e thế? cái này nên giải quyết thế nào ? nhờ pro vào giúp, bước 1 khó giải quyết quá

đang rảnh 5$ cho 1 người :D ko dc ko nhận tiền kakakakakaka vàooooooooooooooooo

ko đủ 5$ sao dám nhờ

2 steps thì cố gắng gỡ đi, nên nhờ ai có thâm niên tư vấn, up nhầm proof như mình là ăn luôn 180 days. Giờ nhớ lại vẫn thấy chua...... Bạn thử nhờ bác Pham Thi xem sao?
Ơ mà hôm nay PP có bão limit tấn công à

bác này thì fee ít nhất 200k nhé :D mà tự mò trên mạng rồi tự gỡ đi.. step đó ko khó gỡ cái 2 rồi cái 1 tự xong luôn
tụi e cũng dân new bie, mà giờ cứ thế này không ổn, bác có kinh nghệm share e với...

tụi e cũng dân new bie, mà giờ cứ thế này không ổn, bác có kinh nghệm share e với...
mình cũng newbie... :D inbox chỉ cho ngồi làm rồi gỡ

em inb bác rồi :(

Cậu vào bank online, chụp snap shot rùi gửi nó xem

Có 6$ thì vứt đi làm cái khác cho nhanh bạn
cái này e mới tập chơi mà bác, lấy ít kinh nghiệm luôn, chứ cứ thấy khó thì bỏ đi. thì còn gì là kiếm tiền nữa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week