pp chưa verify rút về bank có ok k?

nếu chỉ dùng để vefify paypal mình nên khuyên bạn dùng thẻ ảo VCC mà chơi, ver ko đc bắt đền người bán đổi vcc khác

chứ visa thật ver ko đc bank nó cũng ko support bạn đâu

làm thẻ bank thật 1 là pháp lý , 2 là mỗi người đc làm 1 thẻ visa nên nó phí ra

nếu chỉ dùng để vefify paypal mình nên khuyên bạn dùng thẻ ảo VCC mà chơi, ver ko đc bắt đền người bán đổi vcc khác

chứ visa thật ver ko đc bank nó cũng ko support bạn đâu

làm thẻ bank thật 1 là pháp lý , 2 là mỗi người đc làm 1 thẻ visa nên nó phí ra

ok.mình cung mua vcc rui.thank bạn

mà bạn nào dính trường hợp này chưa: MÌNH ADD RÚT VỀ BANK NHƯNG MÌNH ADD NHẦM SỐ THẺ CHỨ K PHẢI SỐ TK.CHỜ 10 CHƯA THẤY SENT VỀ BANK NÊN MÌNH MỚI NHỚ RA.MÌNH ĐÃ REMO VÀ ADD LẠI.CÁI SỐ $ PP K GỬI ĐK NÓ CÓ GỬI LẠI MÌNH KHÔNG , THỜI GIAN LÂU K???

mà bạn nào dính trường hợp này chưa: MÌNH ADD RÚT VỀ BANK NHƯNG MÌNH ADD NHẦM SỐ THẺ CHỨ K PHẢI SỐ TK.CHỜ 10 CHƯA THẤY SENT VỀ BANK NÊN MÌNH MỚI NHỚ RA.MÌNH ĐÃ REMO VÀ ADD LẠI.CÁI SỐ $ PP K GỬI ĐK NÓ CÓ GỬI LẠI MÌNH KHÔNG , THỜI GIAN LÂU K???
khoảng 1 tuần đến nửa tháng gì đấy, support nó đi

nambembis

Hero
Reactions
558
MR
0.000
Chat with me via Skype
Mấy cái Visa ảo nguồn gốc chắc gì là sạch, mua trên mạng đầy, ví dụ như NetSpend và còn rất nhiều nữa. Cứ đâm đầu vô, đừng hỏi sao PP limited không lý do, mà thực ra là có lý do cả đấy

Cứ dùng ngân hàng đàng hoàng chính chủ, trùng address trên PP là ổn

Mấy cái Visa ảo nguồn gốc chắc gì là sạch, mua trên mạng đầy, ví dụ như NetSpend và còn rất nhiều nữa. Cứ đâm đầu vô, đừng hỏi sao PP limited không lý do, mà thực ra là có lý do cả đấy

Cứ dùng ngân hàng đàng hoàng chính chủ, trùng address trên PP là ổn
không phải vcc ảo nước ngoài

ở mmo4me các bác ú bán vcc của bank việt nam như exim bank , sacombank , ngân hàng quân đội ... v v , nên check bin trước khi giao dịch

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,010
176,505
Latest member
zbetpoker

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week