PP - Có Nên Rút Vài K cùng 1 lúc?

nguyentiennam

Junior
Reactions
5
MR
0.000
Em nghe nói cái nghị định khỉ gió gì đó bắt ngân hàng phải báo công an khi chủ tk rút từ PP về hơn 1k. Vậy ae thường rút bao nhiêu một lần? Có nên rút về vài K cùng lúc ko? E tiền nguồn sạch thôi.

sạch mà lại sợ công an à =))

Last edited:
Em nghe nói cái nghị định khỉ gió gì đó bắt ngân hàng phải báo công an khi chủ tk rút từ PP về hơn 1k. Vậy ae thường rút bao nhiêu một lần? Có nên rút về vài K cùng lúc ko? E tiền nguồn sạch thôi.
gửi cho ta 10% thì k sao:D

Tốt nhất vẫn rút 1 lần tầm 900$ nhé cậu :D, trên 1k mất công bị bắt lên ngân hàng giải trình nguồn $. Mà đã test thử VCB rút 3k$ mà không bị gì.Cũng do hên xui thôi, nhưng mà cứ <1k cho chắc ăn.
Chúc thớt may mắn :)

Cứ rút tẹt đi . Nhưng khuyên, nếu lần đầu rút thì nên rút dưới 1k . Còn từ lần sau cứ tẹt bô

10k/lan đi cho tiết kiệm, mình toàn 2k không phải vì ko dám để 10k, vì sợ để 10k thì 1 năm rút 1 lần mất, :(

Nói chứ mình nghe nghị quyết củng gì đấy nhưng chả thấy gì ...!
Thường xuyên rút từ 3k trở lên thấy cũng bình thường, có mỗi processing lâu một tí. Nguồn sạch thì cứ tự tin with
Nguồn cheat thì ko nên tự tin :)

Nghị định phòng chống gửi tiền, chỉ yêu cầu bank lập danh sách quản lý rủi ro tài khoản, không phải cứ rút trên 1k là giải trình gì đâu

Announcements

Forum statistics

Threads
420,984
173,053
Latest member
hoathinhtreem

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back