Tutorial pp kiếm ngày 20$ với appnana

Gôod bro :D Làm từ sáng nay chắc chưa được pay rồi! Mà mình pay qua 1 email paypal có được ko nhỉ @.@
Bro cho hỏi thêm là nó mail về email rút paypal hay email reg acc
mấy ac sáng giờ mình làm pay qua paypal đc pay hết rồi ! paypal 2 ngày nó pay 1 lần ! tầm 2h chiều là pay ! amz thì buổi tối 7h pay ! theo lời thớt đã test thì pay qua 1 mail paypal cũng được nhưng mình add 8 mail rồi pay cho chắc :D ! $$ mà ! mail về mail reg ac nhé cậu ! k thấy tiền về paypal chắc chắn có mail baned về rồi :p:p:p:p:p

à thêm 1 cái nữa là tới giờ nó pay ac nào chưa rq mà nó check thấy vi phạm vẫn bị ăn baned nhé ! không phải cứ rq mới bị ăn baned dâu

mấy ac sáng giờ mình làm pay qua paypal đc pay hết rồi ! paypal 2 ngày nó pay 1 lần ! tầm 2h chiều là pay ! amz thì buổi tối 7h pay ! theo lời thớt đã test thì pay qua 1 mail paypal cũng được nhưng mình add 8 mail rồi pay cho chắc :D ! $$ mà ! mail về mail reg ac nhé cậu ! k thấy tiền về paypal chắc chắn có mail baned về rồi :p:p:p:p:p
Vẫn làm theo cách của chủ topic hay cách riêng của cậu mà nó pay vậy

Mình đang có 1 bản Bluestack có thẻ change all info = tool. Bạn nào có nhu cầu pm Y!h.
thằng này để giá bao nhiêu thì mình để giá bằng 1/2 giá nó nha , ai cần PM. ghét mấy thằng được share free rồi đem bán.
nói chung là tất cả tool + tut ( tips ) cứ 1/2 mấy thằng bán. trình ko có bày đặt bán.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week