Tutorial pp kiếm ngày 20$ với appnana

em là newb nên ko biết fake ip cũng như chổ down mấy cái này nè :
các bạn down pm proxifier về fake ip sang Mỹ vào profile->advance->services and other users chọn windows services and other system process để fake ip toàn hệ thống + (đóng bluestacks bằng cách chạy HD-quit.exe rồi bật BSTweaker để đổi cái IMEI ).
Anh giúp thì giúp cho trót được hem ạ :3

:oops:
em là newb nên ko biết fake ip cũng như chổ down mấy cái này nè :
các bạn down pm proxifier về fake ip sang Mỹ vào profile->advance->services and other users chọn windows services and other system process để fake ip toàn hệ thống + (đóng bluestacks bằng cách chạy HD-quit.exe rồi bật BSTweaker để đổi cái IMEI ).
Anh giúp thì giúp cho trót được hem ạ :3
tu tim hieu dj bạn. topic này dành cho nhung nguoi da co chút ít kn chiến android nên minh ko giải thích chi tiết các thuật ngữ và các bước

:oops:các bạn lưu ý máy tính phải mạnh để chạy blu mượt , quan trong là ram cả card màn hình khủng. laptop thì quên nó di

Mình có mỗi 2 con Dell Core i3 còi , ram 4Gb , ko card rời mà làm 3 năm nay có sao đâu :v

thớt ơi, mình hỏi chút, có cần change device với android id ko
change dc cái j thì chage thôi, mà cái thể loại này change càng nhiều thứ càng tốt.
theo kn cua minh voi appnana thì change imei là đủ. rút tiền xong uninstall no hoi lưu du lieu ko thì chọn No. sau đổi ip đổi imei là quá đủ

1 thời bem cái này ngày 50$, nhớ k lầm thì cách đây hơn 1 năm, giờ nhìn lại thấy cũng có chút kỉ niệm;)

ăn đủ min nó thì quá đơn giản. muốn bao nhiêu $ cũng được. quan trọng lúc paid toàn bị suppen :D

Theart tư vấn dùm mình, mua laptop loại nào ít die vga đi

change dc cái j thì chage thôi, mà cái thể loại này change càng nhiều thứ càng tốt.
theo kn cua minh voi appnana thì change imei là đủ. rút tiền xong uninstall no hoi lưu du lieu ko thì chọn No. sau đổi ip đổi imei là quá đủ
cho em cái yahoo em học hỏi được k ạ? em là newbie ạ :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,490
173,667
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week