Tutorial pp kiếm ngày 20$ với appnana

mình lead được có mỗi con 3120 chơi lên lv2, còn lại toàn xịt :)

cái nana offer 2 khi mình fake imei xong thì làm k dc nữa

Top này đông vui quá ợ ! Em là newbie đang tập tò làm ! mấy bác cho em hỏi là úc xoá app xong có cần wipe data k ạ? vs lại lúc change thì có change google id k ợ ? t

Ai không pay thì dùng acc đó log xem thế nào nhé, không có mail banned luôn, mà nó thế này....

hnay rq 3acc.. đợi xem nó có pay k? làm thì lead hết, toàn 1 phát đủ min luôn chứ k cần làm lại. Đợi xem nó có pay không?:rolleyes::rolleyes:
em cũng 1 phát đủ min 2$ đây ! no k pay ! ac cheat lại pay mới kinh :D:D:D

mấy bạn lead được 60k đổi 3$ luôn nhỉ, t chỉ lead được con 3120 nên 30k phải đổi rồi, tính ra thiệt thòi hơn mấy bạn. Nhưng k sao có ăn là ngon rồi:D

mấy bạn lead được 60k đổi 3$ luôn nhỉ, t chỉ lead được con 3120 nên 30k phải đổi rồi, tính ra thiệt thòi hơn mấy bạn. Nhưng k sao có ăn là ngon rồi:D
con nào mà tới 3120nana vậy bạn bạn fake ip nào vậy

cái game yêu cầu chơi đến lv2 đó

tui còn không lead được nà, chứ nói chư 3k1 :(

tui còn không lead được nà, chứ nói chư 3k1 :(
Ừ lead con 3120 nên 30k phải đổi, gắng lên 45k thì nó bảo login 1 acc quá nhiều thiết bị nên tạch :eek:

Mình lead được 3 con này, anh em ai lead được con 4k 2k thì inbox chỉ giáo chút :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,522
174,804
Latest member
nguyenha159

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom