Solved PP Limit hàng loạt ... Lý do vì sao ???

zerosonic

Hero
Reactions
670
MR
0.004
Cũng chỉ là suy đoán anh em đừng gạch đá :oops:... Mình thì chưa có kinh nghiệm sử dụng PP nhiều nhưng 1 vài hôm gần đây anh em bị Mít liên tục và ngày hôm nay thì mình cũng dính đạn 180 days quá đau.
Trong Khi PP của mình chỉ nguyên nhận tiền từ site của Admin uy tín + install
Lượng giao dịch 5$- 10$ là cực nhiều 50-100$ ko phải ít ... Và kể cả hôm qua - hôm kia anh em limit liên tục acc mình vẫn ko hề sao...
Mình nghĩ lý do :
Là Bán PP cho các bác thu mua PP trên forum ... ko rõ PP của các bác ấy có bị ko? nhưng suy đoán của mình như thế vì :
- Mình có 3 acc PP sử dụng đồng thời + cùng nhận tiền như nhau nhưng chỉ duy nhất 1 acc hôm qua vừa bán cho một bác trên này 50$ => Sáng nay dính đạn 180 days trong khi 2 acc kia không hề hấn gì ( 3 acc của mình còn tự chuyển tiền qua lại cho nhau )
- Hỏi thăm 1 vài bạn bè thì 1 số người ko mua bán PP gì trên forum thì ko hề dính ... còn ai có bán trên này đều dính cả :oops:

Các Bác vào chém xem sao :(

Chắc đúng rồi. acc tớ ko giao dịch trên 4rum nên giờ vẫn bình an vô sự :D

Có nhiều lí do lắm bạn. nhiều người chỉ nhận tiền ko bán cũng bị
Có thể mấy acc kia cậu chưa bị hỏi thăm thui :p

Mình cugnx nghĩ thế, 4 acc của mình bán PP thì bị mit,mấy acc kia ko sao
Khả năng là mấy ông mua mua nhiều quá,nhiều giao dịch cá nhân nên nó biết là mua bán PP
THế là đi hàng loạt

Việc bán pp dẫn đến limit chùm cũng có thể là 1 nguyên nhân
Nhưng nó ko phải nguyên nhân cho tất cả chuyện này đâu. Đừng suy nghĩ lệch hướng :)

Thì mình đang bảo anh em vào chém xem có ai trong thời gian này ... ko mua bán PP gì trên forum mà vẫn bị không ???
như trên thì ngoài mình và bạn mình ra thì 2 bạn bên trên cũng tương tự nhé :oops:

70% chính xác,còn lại suy xét nguồn gốc acc pp reg nữa có ngươid cầm cả hơn chục acc thử ? vài năm nữa pp vn sẽ ntn?? PP reg ra để làm j ??

tớ cũng bán 3 acc cho bác promo mà có acc nào bị dính đâu?
nói chung nó nghi vấn nên nó check, acc nào bán paypal cho mấy ông kia mà có mùi thì nó khóa.
không có mùi thì nó tha.
mà tốt nhất các bác có nhiều acc paypal thì cắm mỗi acc ở 1 quán nét, cứ ssh hay gì gì cũng ko ăn thua đâu

Hiện tại tối qua đến h tớ nhận đc nhìu trường hợp ko buôn bán chỉ nhận tiền từ site rồi limit nhé.
Duy nhất 1 bác là có step còn lại 180 day hết

Theo ngu kiến của tớ đợt này là nó tính toán theo dõi từ lâu rồi. Có thể có sẵn danh sách
Nên bão vô là trảm kể cả các acc không phát sinh giao dịch trong time vài ngày nay vẫn ăn mít như thường. dù ko làm j cả
Và điểm chung là 99.9% đều 180day kèm them chữ can't not appealed. trong khi limit bình thường 10 vụ thì 1-2 vụ bị ntn thôi

Last edited:
Hiện tại tối qua đến h tớ nhận đc nhìu trường hợp ko buôn bán chỉ nhận tiền từ site rồi limit nhé.
Duy nhất 1 bác là có step còn lại 180 day hết

Thế vụ của em bác giải thích thế nào ... từ hôm qua - hôm kia anh em đã kêu bão limit ầm ầm ...acc của em vẫn ngon lành
Hôm qua chót dại bán 20.2 là dính đạn luôn...
Còn 2 acc còn lại thì ko sao ... 3 acc của em đều liên quan đến nhau chuyển tiền qua lại nhiều lần mà 2 acc kia vẫn bình yên vô sự :(

Theo ngu kiến của tớ đợt này là nó tính toán theo dõi từ lâu rồi. Có thể có sẵn danh sách
Nên bão vô là trảm kể cả các acc không phát sinh giao dịch trong time vài ngày nay vẫn ăn mít như thường. dù ko làm j cả
Và điểm chung là 99.9% đều 180day kèm them chữ can't not appeaded. trong khi limit bình thường 10 vụ thì 1-2 vụ bị ntn thôi
can't not appeaded
Khả năng gỡ được là bn % cậu

Acc chính chủ mình nhận và gom lại từ mấy acc clone bị dính nè(reg >2thang) còn mấy acc clone(của mấy thăng bạn ko sao)

Mình nhận tiền 100% từ PTC,rồi sell lại cho mấy buyer chính trên 4r,đêm qua ra đi không kháng cáo.Tòa đã xét như vậy đó

Đã ns limit có nhiều khả năng lắm. Bạn chỉ 1 trường hợp tronng khi tớ đã ngâm từ hôm qua
Lặng lẽ quan sát tình hình. xem các acc bị limit mới dám đưa ra kết luận ntn
Thế bạn giải thích ntn về limit 180 day ngay lập tức mà không cho step gỡ. Có phải như vậy đồng nghĩa là nó chắc chắn 100% acc cậu có vấn đề không
Và khi bt rất ít bị ntn nhé
Cậu chỉ đúng khi nguyên nhân sâu xa nó điều tra là vì các hành động exchange tiền pp. và h là lúc nó gom sòng. giống như PC50 hốt site đánh bạc ý. tất cả các acc có giao dịch với acc exchange đều ra đi

Cũng chỉ là suy đoán anh em đừng gạch đá :oops:... Mình thì chưa có kinh nghiệm sử dụng PP nhiều nhưng 1 vài hôm gần đây anh em bị Mít liên tục và ngày hôm nay thì mình cũng dính đạn 180 days quá đau.
Trong Khi PP của mình chỉ nguyên nhận tiền từ site của Admin uy tín + install
Lượng giao dịch 5$- 10$ là cực nhiều 50-100$ ko phải ít ... Và kể cả hôm qua - hôm kia anh em limit liên tục acc mình vẫn ko hề sao...
Mình nghĩ lý do :
Là Bán PP cho các bác thu mua PP trên forum ... ko rõ PP của các bác ấy có bị ko? nhưng suy đoán của mình như thế vì :
- Mình có 3 acc PP sử dụng đồng thời + cùng nhận tiền như nhau nhưng chỉ duy nhất 1 acc hôm qua vừa bán cho một bác trên này 50$ => Sáng nay dính đạn 180 days trong khi 2 acc kia không hề hấn gì ( 3 acc của mình còn tự chuyển tiền qua lại cho nhau )
- Hỏi thăm 1 vài bạn bè thì 1 số người ko mua bán PP gì trên forum thì ko hề dính ... còn ai có bán trên này đều dính cả :oops:

Các Bác vào chém xem sao :(
Bác còn gửi nhận từ các acc cho nhau thì pro quá rồi, thôi đừng trách ai nữa nhé, hiu hiu

Cũng có chút it đúng, mình bị mít 2 acc, acc 1 vì send cho bác gì gì trong forum, acc 2 chả send ai cả cũng mít :D 50-50 thôi nhé!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week