Solved PP Limit hàng loạt ... Lý do vì sao ???

khi bạn bị limit là limit có các step gỡ hay limit 180 days, mình thì bị 180 days dù có mail thế nào nó cũng rep y chang như nhau
Tất nhiên có step gỡ và mình chỉ làm gần hết step là xong. Còn 180 days thì bạn phải call lên thì may ra có chút tia hy vọng không thì tập xác định thôi :D

tiếng anh mình nói thì cũng tàm tạm, khổ nỗi nghe thì hơi kém, bọn nó nói nhanh vãi cả đ ra :(. mình toàn yes yes với OK =)_)

Ko login có thể đảm bảo an toàn cho acc,cơ mà trừ trường hợp có có gd cá nhân thôi,còn đã gd với vài người thì vẫn bị như thường,chó má thật :v

Thực sự mấy bác đang buôn bán acc paypal có thể là 1 phần của nguyên nhân acc pp vn bị như vậy.hôm trc mình cũng bị dính 1 acc trong khi k làm gì cả đột nhiên có mail báo limit 180 day.thực sự có lẽ paypal đang đưa VN vào diện siêu siêu đen trong danh sách của nó rồi

Ko login có thể đảm bảo an toàn cho acc,cơ mà trừ trường hợp có có gd cá nhân thôi,còn đã gd với vài người thì vẫn bị như thường,chó má thật :v
Đừng chửi nó như thế, rõ ràng là mình đang sử dụng dịch vụ miễn phí từ paypal. Chính vì vậy mà có những quyền lợi mình không được bảo đảm. Nói đi cũng phải nói lại chứ nhỉ...

Đừng chửi nó như thế, rõ ràng là mình đang sử dụng dịch vụ miễn phí từ paypal. Chính vì vậy mà có những quyền lợi mình không được bảo đảm. Nói đi cũng phải nói lại chứ nhỉ...

Ai bảo miễn phí thế,lúc send tiền đi đã có trả phí cho nó,rồi with bank cũng phí $3/lần,miễn phí chỗ nào :eek:

stt của tadt_2210 hôm trước ghi mmo chuẫn bị đón bảo về tiền tệ này nọ nặng nề gì ấy... thấy mà ko có chú ý kỷ... tý xem lại thấy gở bỏ... chắc có biết trước...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week