Suggest PP Mỹ chuyển vào PP VN có bị Limit không ae?

kid101

Junior
Reactions
17
MR
0.001
Chào ae,

Tình hình là mình có bn ở Mỹ. Muốn mua 1 số thứ ở VN, và nó có ý định gửi vào PP VN của mình. PP VN mình giao dịch chưa nhiều. Không biết khi nó gửi mình có rút $ về VN ok không? Sợ bị Limit. Mong cả nhà chỉ giáo.

Cám ơn,

Bạn ở Mỹ thì gửi qua WU , ngu gì qua paypal cho rủi do cao ra
Nói luôn bạn bán hàng hoặc kiếm được tiền vào paypal US , giờ chuyển qua PP VN của bạn để rút tiền về thì anh em dễ tư vấn hơn

AI có thể hướng dẫn em cách để chuyển PP US về VN không ạ, mỗi lần chuyển đều gặp lỗi We're sorry không thì bắt ver phone tệ hơn là limit acc luôn. Mình toàn bán lại cho các bác thu mua pp phí thu như hút máu người :(

Mình có con paypal USA đã có rất nhiều history giao dịch reg từ cách đây mấy năm rồi, khá là uy tín với paypal nên có thể chuyển tiền sang paypal Việt Nam thậm chí là cả paypal Việt Nam unverify vẫn chuyển được ngon lành. Mình nhận chuyển tiền từ paypal USA của bạn sang paypal của mình rồi mình chuyển sang paypal Việt Nam của bạn với giá 8% số tiền giao dịch vận chuyển, với điều kiện số tiền chuyển phải 200$ trở lên. Dưới đây là số tiền chuyển từ paypal của mình sang paypal Việt Nam unverify cách đấy 20 ngày, ngon lành cành đào

Pro cần thuê acc paypal của mình làm trung gian vận chuyển thì inbox mình nhé

Mình nhận 8% tổng số tiền quy ra VND khi paypal VN của cậu rút xong tiền, nhưng cậu phải đảm bảo tiền của PP USA của cậu gửi cho con PP USA của mình phải tương đối sạch sẽ nhé. Vì đây là con PP USA của mình lâu năm nhiều giao dịch khá là uy tín với paypal, đến bây h nó vẫn có thể gửi cho paypal Việt Nam verify mới reg trên 2 tháng, thậm chí là cả unverify mà vẫn ngon lành không bị làm sao nếu tiền tương đối sạch, chứ tiền của con paypal USA của cậu là tiền fund trực tiếp từ CVV hack thì mình chịu, không nhận đâu nhé

Ôi rõ khổ về em Paypal. Cám ơn cả nhà tư vấn. Để mình xem rồi ll trung gian nhờ xem thế nào? Nói chung từ US-VN là cực khó hả cả nhà. Còn nếu mình có người nhà bên US làm cai Paypal thì sao nhỉ. Đk để làm Paypal US có y chang Paypal VN không, rồi mình lấy cái Paypal đó xài ở VN nó có limit không (mình nghĩ IP khác nó cho ăn mít ngay và luôn???)

Khó thì mình mới lấy 8% tổng tiền nhận được quy ra VNĐ chứ còn gì dễ thì các bạn đã tự làm lấy rồi, đâu đến lượt mình :D :cool: . Hãy cùng hợp tác đôi bên đều có lợi ;)

Pp us chuyển về pp vn khả năng limit cao lắm, sao bạn k bán $ pp us để lấy vnd

ông nào nhận 8% phí thế mình lấy 5% phí thôi

Nick mới reg mà to còi gớm, của bạn cả đấy bạn hít được thì cứ hít đi :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week