Request PP nó đòi thế này thì cần làm gì?

trong mail nó ghi thế này
Please do not reply to this email because we are not monitoring this inbox.
To get in touch with us, log in to your account and click "Contact Us" at
the bottom of any page.

Copyright © 1999-2015 PayPal Inc. All rights reserved.

Consumer advisory: PayPal Pte Ltd, the Holder of the PayPal™ payment
service stored value facility, does not require the approval of the
Monetary Authority of Singapore. Consumers (users) are advised to read the
terms and conditions:
https://www.paypal.com/vn/sg/cgi-bin/webscr?cmd=p/gen/ua/ua-outside
carefully.
PayPal Email ID PP718 - 5af41988adbe2

Cứ reply đi cậu......Tớ reply nó trả lời mà

trời đất có hơn 30$ bác mất nhiều công thế này thì làm cái mới cho ngon nếu cái này không dùng đ][cj nữa, nếu tổn thất nhiều tui có thể tư vấn, tôi từng bị hacks mất nick, hack tieèn, bị khởi kiện, các kiểu nhưng vấn khởi kiên ok, bây giờ bọn nó nhwanx mặt có gì cũng dề

trời đất có hơn 30$ bác mất nhiều công thế này thì làm cái mới cho ngon nếu cái này không dùng đ][cj nữa, nếu tổn thất nhiều tui có thể tư vấn, tôi từng bị hacks mất nick, hack tieèn, bị khởi kiện, các kiểu nhưng vấn khởi kiên ok, bây giờ bọn nó nhwanx mặt có gì cũng dề
tài khoản mình dùng là thông tin chính chủ mình ko thích xài đó fake nên không mạo hiểm lung tung

Bác viết như bác viết trong COMPOSE ấy.....nói là fake tracking rồi diễn tả vể site đó nó scam như thế nào
nếu mình nói là mình mua item trong revshare site có dc ko bác
hay loại hình này nó cấm

30$ ko phải tiền hả bác......

bác cứ nói như 30$ dễ kiếm lắm ấy. 1 đồng cũng phải đòi. :mad:

Doi luc cung phai biet bo, xem xet thoi gian minh khoi kien va trong khoang thoi gian do minh co kiem duoc bang day tien khong, Dung tham bat bo mam, co gnag can than vao lan sau, can giup do thi chu thot cu PM

Doi luc cung phai biet bo, xem xet thoi gian minh khoi kien va trong khoang thoi gian do minh co kiem duoc bang day tien khong, Dung tham bat bo mam, co gnag can than vao lan sau, can giup do thi chu thot cu PM

bạn nói cũng chuẩn, nhưng dễ bị ném đá :D

ý của bạn hợp tính mình, mình từng bị scam 30 triệu, nhưng ko thèm pm nó luôn, thời gian đó ngồi cày tiền gỡ lại nhiều hơn chỗ đó nên xác định 1 bài học lớn rút kinh nghiệm

còn bạn trên nói cũng đúng, 1$ cũng phải đòi lại, tuy nhiên rất mất công với số $ ít
như mình thì gặp trường hợp của chủ thớt này vẫn đòi lại đc tốt, có điều $ phải nhiều chút nữa mới bõ, ít ít thì chịu khó nghiên cứu kinh nghiệm ae mmo rồi tự xử lý

Cũng dispute status giống i chang thớt. Muốn command mà cũng không được. Đành phải change reason và chờ phản hồi leo thang lại.

Cũng dispute status giống i chang thớt. Muốn command mà cũng không được. Đành phải change reason và chờ phản hồi leo thang lại.
chắc lúc đầu mình cung cấp không đủ thông tin nên bị như vậy
Mình đã change reason rồi nhưng thằng kia nó cũng gửi thông tin lên nữa rồi
giờ chỉ ngồi đợi PP review thôi

chắc lúc đầu mình cung cấp không đủ thông tin nên bị như vậy
Mình đã change reason rồi nhưng thằng kia nó cũng gửi thông tin lên nữa rồi
giờ chỉ ngồi đợi PP review thôi
Thế change reason xong. Nó đưa cái ID lên và leo thang PP có yêu cầu bạn phản hồi gì không ? Mà đã đến Step review của PP thế.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week