Airdrop PRE - presearch.io - coin đã lên sàn, nhận đến 100$

BioLikeVip

Senior
Reactions
269
MR
0.173
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook
em đã bảo rồi àm các bác không nghe em lần 1 with ok lần 2 with thì ăn ban .căn bản là cheat ko ăn được đâu :D hôm nọ lên fb còn có ông khoe làm 100 em từ vụ 12/05 cơ

có phải vụ gì đâu bác .đấy là ngày ông kia nhận được tiền rồi khoe um sùm cả FB với TW .thấy bảo làm 100 nick kiếm cái nhà mới :3
Khoe ác v, rồi bác ấy đâu rồi bác, 100 acc mà qua được thì cũng ngon cơm à, tùy xem bác ấy cheat thế nào với đủ kiên nhẫn để cheat không thôi

Khoe ác v, rồi bác ấy đâu rồi bác, 100 acc mà qua được thì cũng ngon cơm à, tùy xem bác ấy cheat thế nào với đủ kiên nhẫn để cheat không thôi
em nghĩ là không khả thi đâu .bọn nó nói tài khảon đủ điều kiện sẽ nhận được mail thế là check tay với pay có chọn lọc rồi .bản thân em đây đúng 1 lần rút được 100 token xong tắc ngòi luôn .pending chờ chán chê xong gửi ticket cho nó trên tw nó còn bảo đợi kiểm tra .xong đi luôn cái acc

em nghĩ là không khả thi đâu .bọn nó nói tài khảon đủ điều kiện sẽ nhận được mail thế là check tay với pay có chọn lọc rồi .bản thân em đây đúng 1 lần rút được 100 token xong tắc ngòi luôn .pending chờ chán chê xong gửi ticket cho nó trên tw nó còn bảo đợi kiểm tra .xong đi luôn cái acc
Check tay hả bác, khó ăn vậy @@, mà thôi kệ họ, mình có 1 acc với không cheat nữa nên chắc không sao đâu :D

Check tay hả bác, khó ăn vậy @@, mà thôi kệ họ, mình có 1 acc với không cheat nữa nên chắc không sao đâu :D
theo em nghĩ thì con này ăn được của nó hơi bị khó .theo nó nói thì chỉ trả tiền cho những người đã sử dụng từ tháng 11 .bắt đầu từ tháng 4 đổ về ko pay .theo chiều hướng nghĩ rộng hơn là nó ko giữ chữ tín,sẵn sàng loại bỏ thành viên có phàn nàn (telegram) và quan trọng hơn là team nó rẻ rách vl ra em ko thấy triển vọng từ con này. mấy bác vào sau ko nên chơi nhiều nick với tốt nhất ko nên spam seảch kẻo bị nó chảm lại mất công oan

theo em nghĩ thì con này ăn được của nó hơi bị khó .theo nó nói thì chỉ trả tiền cho những người đã sử dụng từ tháng 11 .bắt đầu từ tháng 4 đổ về ko pay .theo chiều hướng nghĩ rộng hơn là nó ko giữ chữ tín,sẵn sàng loại bỏ thành viên có phàn nàn (telegram) và quan trọng hơn là team nó rẻ rách vl ra em ko thấy triển vọng từ con này. mấy bác vào sau ko nên chơi nhiều nick với tốt nhất ko nên spam seảch kẻo bị nó chảm lại mất công oan
ặc, phốt nó nhiều dữ vậy bác @@, em thì không có cheat con này, vs cũng ít dùng, khi nào làm cái gì đó như khi mò code thì em mới lôi nó ra search, chứ nhìn nó chậm chậm mất hứng lắm bác

caolongson

Senior
Reactions
75
MR
0.148
Chat with me via Skype
điều kiện của tháng 7 đã tăng lên thì ngoài đẩy mạnh search lành mạnh, chúng ta cần tích cực làm tiếp thị lên kết tìm kiếm thêm thành viên sẽ nhanh đủ 1000 pre thôi, điều kiện cần là hoạt động 60 ngày và điều kiện đủ 1000 pre

ặc, phốt nó nhiều dữ vậy bác @@, em thì không có cheat con này, vs cũng ít dùng, khi nào làm cái gì đó như khi mò code thì em mới lôi nó ra search, chứ nhìn nó chậm chậm mất hứng lắm bác
ukm bác .cái này người biết thì ko muốn alfm .người ko biết lại tưởng mỡ :D dạo này vẫn chơi airdrop chứ bác ?
điều kiện của tháng 7 đã tăng lên thì ngoài đẩy mạnh search lành mạnh, chúng ta cần tích cực làm tiếp thị lên kết tìm kiếm thêm thành viên sẽ nhanh đủ 1000 pre thôi, điều kiện cần là hoạt động 60 ngày và điều kiện đủ 1000 pre
em ko biết nói sao chứ cái nền tảng này của nó ngay từ đầu em đã thấy nhảm rồi bác ạ .thử nghĩ xem bấm thẳng google nhanh hơn hay phải qua web của nó rồi mới tới google nhanh hơn ? thấy bọn member nói nền tảng tuyệt ,hold to moon mà em buồn cười vl bác ạ .cả bây giờ nữa dùng coin để câu mem đạt mốc thì lại trở mặt cái kiểu mày cần bố chứ ko phải bố cần mày :mad:
cmt của em hơi tiêu cực chút do mất công đi tuyển ref trên fb bây giờ nó trở mặt bị ăn chưởi ngập mặt .bác nào muốn kiếm tiền thì cứ chơi ở trên chỉ là đôi lời bực mình của em thôi :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,967
176,442
Latest member
mellamo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week