SCAM Premiumhourly - premiumhourly.com

mình có thấy bạn deposite 51$ ở cả 2 bức ảnh đâu nhỉ @@
Tại vì hệ thống bị lỗi và nó không ghi nhận và tiền của mình thì vẫn mất, làm sao bạn thấy trong bức thứ 2 được đó chỉ là để làm bằng chứng trong deposit history của mình không có 51$, cái 1$ là mình vừa thử lúc trưa xem sao thôi. Mình không nói nó scam nhưng lỗi hệ thống có thể xảy ra với bất cứ ai và khi xảy ra thì support không trả lời, không giải quyết .... ở đây mình muốn cảnh báo cho các bạn biết thôi....

Thằng này cùng admin với các sie mới scam đình đám c-7.cc , bitc-trade.com ,/biofuelinvest.com ...v..v....và mới đây nhất fast scam ,em bị ăn 1 quả đau đớn. https://bitcoinchain.net . ...Các bác cẩn trọng .

Sorry mod , nếu có gì ko đúng mod bỏ qua nhé.

Bác cho e hỏi ngu 1 tí, làm sao biết nó cùng admin được vậy? Vì mỗi trang địa chỉ mail support nó khác nhau mà ta, xin chỉ e cách nhận biết các trang cùng admin....
Thằng này cùng admin với các sie mới scam đình đám c-7.** , bitc-trade.com ,/biofuelinvest.com ...v..v....và mới đây nhất fast scam ,em bị ăn 1 quả đau đớn. https://bitcoinchain.net . ...Các bác cẩn trọng .

Sorry mod , nếu có gì ko đúng mod bỏ qua nhé.

Em không muốn nói , nhưng vì tức quá, thấy nó đăng kí tới 2020. Cái gì cũng đầy đủ, add monitor quá chừng tưởng đâu sống dai.Ai dè chưa qua 1 vòng ( ăn gì bẩn quá). Biết rằng đây là trò chơi phải chấp nhận , nhưng nó làm em hụt hẫng quá. Nên các bác chú ý cái thằng admin mang tên ENOM này nhé. La làng la xóm lên để nó hết đường làm ăn. Hoặc ăn ít bẩn lại 1 chút.....;-)

Em không muốn nói , nhưng vì tức quá, thấy nó đăng kí tới 2020. Cái gì cũng đầy đủ, add monitor quá chừng tưởng đâu sống dai.Ai dè chưa qua 1 vòng ( ăn gì bẩn quá). Biết rằng đây là trò chơi phải chấp nhận , nhưng nó làm em hụt hẫng quá. Nên các bác chú ý cái thằng admin mang tên ENOM này nhé. La làng la xóm lên để nó hết đường làm ăn. Hoặc ăn ít bẩn lại 1 chút.....;-)

Giờ bạn ngừng chơi Pre-hourly rồi ah?

check admin của site sao thế bác? hướng dẫn với

Có lẽ bạn nhầm lần thế nào mà khẳng định nó đồng admin với bitcoinchain? Hosting khác hẳn, SSL cũng vậy, domain đăng ký cũng vậy và kiểu thêm monitor cũng thế. Bạn nên biết rằng bitcoinchain SSL là GB, hosting thì đắt gấp mấy lần hosting của thằng này, đã vậy thêm monitor cũng quá nhiều khác biệt, riêng việc nó thêm MNO fee đến $1K và các monitor đắt đỏ khác cũng đã thấy quá nhiều khác biệt và khập khiếng rồi, riêng việc nó thêm uhyips cũng đã thừa tiền để thêm tất cả các monitor mà site này đang thêm rồi. Còn ENOM là nơi đăng ký domain, site hyip hầu hết đăng ký ở đây nó có gì lạ đâu mà bạn chụp mũ,..... vãi ..........:)

Còn về bitcoinchain thì mình chịu, nó ra site hầu như ai cũng dính hết, theo mình biết mình chơi hyip cũng từ rất lâu rồi, năm nào vào các mùa cam, admin này đều ra site và cũng đều fast 0 ngày như vậy cả nhưng ít người biết đường mà phòng chống lắm vì admin nó giàu có và rất ít ra site, ra site thì toàn thêm monitor thuộc hàng top và siêu top thì ai mà tránh được, mình vào hyip ít cùng hơn 4 năm rồi mà vẫn bị dính đó dù biết như vậy và đây là lần thứ 2 bị ăn cam của admin này

Instantly Paying:

The amount of 1.64 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U9021683->U4603107. Memo: API Payment. Withdraw to zozo278 from premiumhourly.com.. Date: 12:05 14.08.15. Batch: 98079890.

Thanks admin

em là em rất tức với nó cái vụ 51$, lúc mới vào chơi ngày đầu và ngày thứ 2 em liên tục bị pending tiền ko pay instant, em viết mail support thì tròng vòng chưa tới 2h nó đã repply. Bây giờ dính 51$ từ đêm qua tới giờ e viết thư 3 lần mà nó ko repply....:mad::mad::mad::mad:

08.14.15 12:44 Account Received Payment 1.71 USD from account U9021683 to account U5566703. Batch: 98083525. Memo: API Payment. Withdraw to alien300 from premiumhourly.com.

Pay istant

The amount of 4.77 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U9021683->U7228968. Memo: API Payment. Withdraw to hiepga98 frompremiumhourly.com.. Date: 12:58 14.08.15. Batch: 98084654.

The amount of 2.38 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U9021683->U7228968. Memo: API Payment. Withdraw to hiepga98 frompremiumhourly.com.. Date: 08:45 14.08.15. Batch: 98062766.

Được pay rồi:
14.08.15 14:34 Receive Received Payment 8.36 USD from account U9021683 to account U1234567. Batch: 98093384. Memo: API Payment. Withdraw to xuanle from premiumhourly.com.

Instantly Paying:

The amount of 2.03 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U9021683->U4603107. Memo: API Payment. Withdraw to zozo278 from premiumhourly.com.. Date: 17:06 14.08.15. Batch: 98109387.

Thanks admin

The amount of 3.58 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U9021683->U7228968. Memo: API Payment. Withdraw to hiepga98 frompremiumhourly.com.. Date: 17:02 14.08.15. Batch: 98108944.
The amount of 1.2 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U9021683->U7228968. Memo: API Payment. Withdraw to hiepga98 frompremiumhourly.com.. Date: 13:42 14.08.15. Batch: 98088905.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week