Got Paid Primealliance - primealliance.net

Giờ này vẫn chưa có thêm proof nhận tiền nhỉ. Thằng này hôm nay pay chậm quá làm lo ghê. :binhsua32: Có lẽ nào thằng admin R7 qua rủ thằng admin PA đi du lịch rồi ko ta ?:binhsua23:

PAYING

PAYING

My next payment received on time :

Date: 2012-26-06 07:59:45
Batch: 100972802
From Account: U2874358
Amount: $1.40
Memo: PrimeAlliance Payout

Thank you.

Chà,sáng mở mắt xem pay chưa,tình hình là vẫn pending,rút từ 7h tối qua :|,chắc scam rồi.Thấy thằng solidbank gửi mail,bảo trả tiền rồi,mừng vào check lr,hóa ra fake payment dụ gà

Last edited by a moderator:
PAYING

PAYING

My next payment received on time :

Date: 2012-26-06 07:59:45
Batch: 100972802
From Account: U2874358
Amount: $1.40
Memo: PrimeAlliance Payout

Thank you.

Các mem toàn bị pending rồi , đề nghị đừng post proof lên kẻo các mem gà nhảy vô chết :binhsua23:

Pending 1 ngày rùi nhé,còn 1 ngày nữa ko pay là em nó chính thức ra đi.

Cho mình hỏi tí nhé ,
nếu tôi vừa đầu tư vào nó và nó không pay cho tôi thì có phải mất hết tiền không các bạn , có cách nào lấy tiền lại không , mong anh em chỉ giáo cho

Nó không pay thì bạn tập xác đình là cho nó luôn nhé. không có cách nào lấy lạ được đâu. bạn mà dẻo miệng xin được thằng admin no refunf lại thì may ra ;))

như vậy chơi cái trò này quá nguy hiểm , gởi tiền mà không có pháp luật hổ trợ thì sao mà gởi nữa .
Như vậy thì chúng ta có thể làm vài site như vậy và lấy tiền thiên hạ dể như chơi , không có ai xử ta hết thì sợ gì , chúng ta hãy xem lại chỗ lỏng lẽo này chắc có chỗ để lấy lại tiền , mình nghĩ là như vậy

như vậy chơi cái trò này quá nguy hiểm , gởi tiền mà không có pháp luật hổ trợ thì sao mà gởi nữa .
Như vậy thì chúng ta có thể làm vài site như vậy và lấy tiền thiên hạ dể như chơi , không có ai xử ta hết thì sợ gì , chúng ta hãy xem lại chỗ lỏng lẽo này chắc có chỗ để lấy lại tiền , mình nghĩ là như vậy
ừ vậy bạn làm site đi mà lấy tiền của thiên hạ =)). bạn doremon dep vào cũng hơn 200$ đấy nhỉ. nó mà scam thì chia buồn cùng bác. mình cũng còn 15$ nữa mới hoàn vốn nhưng chắc em nó ra đi rồi. hic. không muốn nghĩ như vậy tí nào. thôi waitting thêm nó thế nào. hôm qua mình vẫn được pay mặc dù 6h. hơi chậm so với quy định

Làm j có pháp luật nào hỗ trợ. Nếu muốn có luật hỗ trợ thì nên ra bank mà gửi. Còn việc làm site thì trước tiên bạn phải đầu tư: mua script, design, ssl và treo banner ở mấy site monitor. Ngoài ra bạn phải có kinh nghiệm để balance giữa tiền dep vào và tiền rút ra. Mấy site vớ vẩn không khéo còn lỗ vì bây h mấy người chơi HYIP cũng khôn ra nhiều rồi.

lỗ rồi . bà mẹ nó không đợi vài ngày nữa hả con :binhsua36:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week