Pro auto adf.ly

soft kick bạn à! nó hoạt động theo kiểu soft máy cậu sẽ tự động click tất cả các link trên server khi cậu suft và cậu gửi link của mình lên để các máy khác click! nên cái này càng nhiều người tham gia càng tốt!

Sao mình chạy một tiếng rồi mà chẳng nhận được cái click nào hết vậy bạn nhỉ, bạn kiếm tra xem sao, nick mình đăng kí là deadlock

cái này là phụ thuộc xem có ? người đang dùng! bạn lên 1 point tức là bạn đã xem của 1 người và giúp họ kiếm view! còn của ình thì phải chờ người khác suft rùi mới tăng được vì thế ta nên cổ động nhiều người cũng chiếm để cho nhiều máy view => view ta tăng!
mà bạn xem lại xem đã add adv chưa không như tớ lúc nãy 1 hơi lên 703 rùi mới bắt đầu tụt!

ai chưa bình chon Event Ideal vào Tổng kết Event Ideals ủng hộ [Event Ideal] Post nhiều post hay hộ mình với!
!
mọi người hãy bình chọn [Event Ideal] Post nhiều post hay để ngày càng có nhiều TUT SOFT nào ...

Last edited by a moderator:
cứ từ từ các bàn ơi! soft mới phát triển được có vài chục mống sao view tăng nhanh đươc! mọi người cố tham gia tầm khoảng 1k-2k người là lượt view tăng nhanh thôi! mình hôm qua cắm gần 2h cũng lên được có 9 view!

ai chưa bình chon Event Ideal vào Tổng kết Event Ideals ủng hộ [Event Ideal] Post nhiều post hay hộ mình với!
!
mọi người hãy bình chọn [Event Ideal] Post nhiều post hay để ngày càng có nhiều TUT SOFT nào ...

---------- Post added at 07:52 AM ---------- Previous post was at 07:42 AM ----------

upppppppppppp!
anh em nào có autopost trên các diễn đàn bắn đi còn chờ gì nữa vừa ích nước vừa lợi nhà sao từ cho đặng!

1000 view VN =0.5
24h lại view lại 1 lần nữa mà 1lần ta up tầm 5-10 link=> theo max 1 ngày ta được 2.5-5$ 1 tuần 17.5-25$ không được hả bạn?( cái này trên lý thuyết thôi mình chỉ mong 1 ngày >1$ là được rồi!)

!

http://adf.ly/?id=901357

mình được 600 point cũng chưa có view nào:binhsua04:
Mọi người tích cực pót link các forum, càng nhiều người tham gia thì view tăng càng nhanh

chủ thởt ơi ! Mình làm trang film nên nhiều link lắm. có phải càng add nhiều link thì càng ngon không
Mà sao cái surf đó nó ko stop đc nhỉ. Thỉnh thoảng khi đang chạy mình up thêm link có được không ?
Ấn update link mà nó không báo là thành công @@
demo : http://loadzoom.com
Nếu logout rồi đăng nhập lại thì point nó tính lại từ đầu à. Mình vẫn không hiểu cho lắm

Last edited by a moderator:
sặc!
đầu tiện cậu đăng ký adf.ly : http://adf.ly/?id=901357
kick hoạt rồi vào paste bừa lấy 1 link vào mục trên cùng rùi ấn shink là cậu được 1 adv!
cứ làm lấy cho tớ tầm 10 adv rồi vào tool đăng nhập paste đống link cậu vừa shrink ra vao mục my adv => update... đợi 1 lúc có thông báo up thành công thì ấn suft!
nếu được thì sock cả máy sang Ú thì càng tốt! à mà nhận tiện đề nghị anh em nào cắm suft thì cho máy sock IP Ú để ủng hộ mọi người nào!

nếu thấy hay thì thank và :

!

nếu vậy thì được rồi! bạn chon lấy tầm 10 link rùi páte vào my adv rui update => có thông báo update thành công thì sỳt thôi !

!

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back