Pro Cứu em về thằng Zeeek này!

offer4vn

Senior
Reactions
524
MR
0.002
TÌnh hình e chơi chân chính đâm CC gì hết, không cheat acc gì hết vậy mà hôm nay em vào zeek lại bị như thế này!
We're sorry. That username/password combination is not valid or the account is locked.
Pro nào biết lỗi này là sao chỉ bảo em với! E bị hack hay bị ban acc vậy! BÁc nào nhỡ scan acc e cho e xin!.............khẩn cầu các bác!

TÌnh hình e chơi chân chính đâm CC gì hết, không cheat acc gì hết vậy mà hôm nay em vào zeek lại bị như thế này!
We're sorry. That username/password combination is not valid or the account is locked.
Pro nào biết lỗi này là sao chỉ bảo em với! E bị hack hay bị ban acc vậy! BÁc nào nhỡ scan acc e cho e xin!.............khẩn cầu các bác!

cái này là sai pass thôi

Upvote 0
lần này thì hay rồi. bị khóa coi như xong, mà bị hack thì cũng chịu giờ zeek nó đang làm j ý, ko forgot password được đâu... Chỉ mong bạn lẫn nhớ nhầm pass thôi,,,

Upvote 0
tiêu rồi, uppp cho cậu, nặn óc nhớ lại thử xem password là gì, hi vọng sai pass, còn hacker thì ôi thôi..... Chuyện gì đến sẽ đến :binhsua146:

Upvote 0
cái này báo sai pass đó mà, mà có khi bị hack rồi nên tụi nó đổi pass mất rồi, :binhsua146:

Upvote 0
Cái này hôm qua mình cũng bị khi đang cố đổi pass..tưởng bị hack rồi, hình như bị lỗi gì thôi.mình forgot pass một lúc sau nhận đc pass khác..hết hồn :m204: chúc cậu nhanh lấy lại acc

Last edited by a moderator:
Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week